CHINH PHỤC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng nhập

Ghi nhớ
Latest topics
» Tôi sẽ đỗ đại học!
by nightWalker 9/2/2024, 7:00 pm

» Kỷ niệm xưa của chúng ta
by nightWalker 9/2/2024, 6:49 pm

» Bị lệch khung cần người giúp đỡ
by webhuy28 7/10/2021, 10:34 pm

» [HỎI ĐÁP] Danh sách bạn bè không thể hiển thị
by anhdaodaica1 2/10/2021, 10:04 pm

» [HỎI ĐÁP] Thông tin tài khoản không thể lưu thay đổi
by anhdaodaica1 2/10/2021, 6:05 am

» Phim bố già full
by huy.pc52 24/8/2021, 12:20 am

» Xin code Box HTML cho Forumvi
by Larva 1/7/2021, 12:57 pm

» Hello Anh Em Chinh phục
by HoàngTửNaivip5p 28/5/2021, 5:03 am

» Trang chủ tin tức cập nhật HOT 2016
by kenbi05 1/1/2020, 11:02 pm

» Không Dang9 bài viết = hình ảnh được
by huy.pc52 30/11/2019, 10:52 am

» CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ TRÀNG ĐẦY HẠNH PHÚC
by sps.kủn 12/2/2019, 1:16 pm

» Skin CNTT-K3 2015 (Full Mod)[✔]
by kenbi05 6/7/2018, 12:30 am

» baivong, handsome,....
by sps.kủn 29/6/2018, 1:54 pm

» [SHARE] SKIN ĐHFM.V7 @PUNBB
by tonyhoaivu 2/5/2018, 2:37 pm

» Share Skin Xanh Dương Cùi Bắp
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:57 pm

» Xin Skin http://v1.hotrofm.net/
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:45 pm

» Xin Skin Rao Vặt
by tonyhoaivu 15/4/2018, 12:07 pm

» Làm Sao Để Xóa Khung Này
by tonyhoaivu 14/4/2018, 7:18 pm

» [Lập nhóm]Lập nhóm fm
by vietkanpy 31/3/2018, 11:53 am

» [Help] về server úp ảnh của phutu [✔]
by baivong 17/3/2018, 10:18 pm

» Đừng khóc cho “tôi – Chinh Phục!”…
by AnHung 27/2/2018, 5:33 pm

» [Share] Skin Diendandaihoc.com [ Punbb ] [✔]
by Lu Mờ 13/2/2018, 7:28 pm

» Mời mấy thím vào groups Forumotion Việt Nam.
by dang02315 13/2/2018, 12:40 am

» Có thể làm các kiểu giao diện được không?
by Lu Mờ 9/2/2018, 3:40 pm

» ltns chinhphuc.info
by Shinichi Kudo 27/1/2018, 2:27 am

Top posting users this week
No user

văn hóa ứng Xử trong Forumotion - từ cuộc thi forumotion nổi bật

Mr.FR
MarkChan
Việt
Eagle8x
T2Y
Nguyệt Quế
10 posters

Go down

văn hóa ứng Xử trong Forumotion  - từ cuộc thi forumotion nổi bật Empty văn hóa ứng Xử trong Forumotion - từ cuộc thi forumotion nổi bật

Bài gửi by Nguyệt Quế 23/5/2011, 9:07 am

Từ ngày biết đến forumotion đến nay cũng đã rất lâu... và lần đầu tiên đứng ra tổ chức 1 cuộc thi .. 1 minh lo hết mọi việc tìm nhà tài trợ đến viết bài để phát triển cuộc thi vậy mà đến giờ này toppic thi lại bị khóa trong bình chọn mình chọn là 7 ngày thì tự đóng sau 7 ngày bình . mình không zô cm vì mình không muốn spam còn việc giãi thưởng các Nhà tài trợ tự rứt lại kinh nghiêm nhé.. đừng lấy cái giãi thưởng ra làm cho người khác khó chịu .. con người ăn nói chứ không phải con vật khi đồng ý bây giờ rút lại ... Xin admin cho mở lại toppic bầu chọn ( phần này admin cũng đã đồng ý cho mình mở ra cuộc thi không lí lẽ gì mà đóng như bây giờ ) .. còn giãi thưởng bại vong và t2yen đã rút thì thay vào đó giãi nhất : 100k giãi nhì 80k và giãi nhì là 70k do diễn đàn Táo Việt Tài trợ . thực chất khi có giãi các admin cũng không cần đến sớ tiền tí tẹo thế này đâu quan trọng là qua cuộc thi các bạn dc FR cho forum , trao đổi , giao lưu và sẽ chia kiến thức làm admin với nhau .. cho mọi người có dịp tìm hiễu và liên kết lẩn nhau , gắn kết một cộng đồng forumotion[ lành mạn[h .

Được sửa bởi Nguyệt Quế ngày 23/5/2011, 2:15 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : Vui lòng không viết to và màu sắc như thế)
Nguyệt Quế
Nguyệt Quế
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 08/05/2011
Số bài : 58
CPP : 6
Châm ngôn sống : buồn

văn hóa ứng Xử trong Forumotion  - từ cuộc thi forumotion nổi bật Empty Re: văn hóa ứng Xử trong Forumotion - từ cuộc thi forumotion nổi bật

Bài gửi by T2Y 23/5/2011, 9:18 am

có nên rút lại tài trợ ko thế nhỉ , cuộc thi ko có tổ chức đoàng hoàng cho lắm , đợi khi nào chính [You must be registered and logged in to see this image.] tổ chức đi
đây chỉ là phân vân thôi [You must be registered and logged in to see this image.]
cuộc thi mở đầu nào cũng thường ko suôn sẻ , và cho bạn cũng như chúng ta thêm nhiều kinh nghiệm
Đa số mem đnagư kí dự thi phần lớn cũng ko quá quan trọng hóa tới giải thưởng
Thứ nhất , thời gian bạn cho đnagư kí quá ngắn , điều kiện để đăng ký quá bt , phải cho 1 tiêu chuẩn như là số mem , số lượng bài trong forum..
Nói chung cuộc thi đầu như vậy khá là suôn , nhưng bạn ko nên mở lại bây h ,nên kết hợp vs BQT để có những cuộc thi có tổ chức hơn
Từ ngày biết đến forumotion đến nay cũng đã rất lâu...
8/5/2011 bây h là 23/5/2011 , đó chưa phải là thời gian rất lâu đâu bạn à
T2Y
T2Y
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox PhpBB3
Ngày đăng ký : 20/04/2010
Số bài : 1423
CPP : 1596
Châm ngôn sống : sống trong đời sống cần có một tấm lòng

http://lehpdn.8forum.net

văn hóa ứng Xử trong Forumotion  - từ cuộc thi forumotion nổi bật Empty Re: văn hóa ứng Xử trong Forumotion - từ cuộc thi forumotion nổi bật

Bài gửi by Eagle8x 23/5/2011, 9:22 am

Vui Đã mở lại. Admin đóng topic chỉ vì e ngại các thành viên tham dự nổi giận vì không thấy tăm hơi chủ topic. BQT dĩ nhiên sẽ mở lại khi chủ topic có yêu cầu. Và cơ bản vì bạn không để bầu chọn trong mấy ngày nên có khi các admin của chúng tôi ko biết.
Eagle8x
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 14/08/2010
Số bài : 1749
CPP : 3362
Châm ngôn sống : :D

http://diendan.chinhphuc.info

Bài gửi by Việt 23/5/2011, 9:48 am

chà .. xem cái tiêu đề mang nặng tính chỉ trích nhỉ .. ý nói admin như tớ không biết cách "ứng xũ" chăng Yêu

BQT rất hoan nghênh bạn tự đứng ra tổ chức cuộc thi này và không hề muốn đóng topic của bạn.
Bạn có nghĩ qua vì sao các "nhà tài trợ" tự rút và topic bị đóng chưa ? Cuộc thi mà bạn tổ chức chưa có được sự tin tưởng của họ.
  • Thứ nhất - Cách trình bài topic .. quá ẩu. trong những dòng chữ to và đỏ ít nhất tớ cũng đếm được 2 lỗi chính tả. chữ to nhỏ không đều, dư thừa bbcode. Điều này làm người khác nhìn vào topic của bạn, không thấy tính nghiêm túc trong đó, giống như viết đại cho có.
  • Thứ hai - bạn nói "mình không zô cm vì mình không muốn spam" . trong khi có thành viên batuan94vt feedback đến 2 lần và vẫn không thấy câu trả lời của BTC...?
    batuan94vt đã viết:Chủ topic đâu rồi, sao không giải quyết cho mình. Mà sao mấy ngày nay không thấy ai vào đây vậy, cuộc thi chìm xuống rồi à Cười nhe răng

vậy bạn có xem lại cách ứng xũ của mình chưa ?
mình không có đánh giá gì vì mình đoán nó là chuẩn mực xã hội rồi.
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 30/09/2009
Số bài : 2033
CPP : 4255
Châm ngôn sống : ...

http://c3zone.forumj.net/

Bài gửi by MarkChan 23/5/2011, 11:10 am

Tiêu đề topic :
văn hóa ứng xũ trong Forumotion
không hiểu lắm mắc cỡ

MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 24/08/2010
Số bài : 1041
CPP : 665
Châm ngôn sống : Đã tốt nghiệp khoa chém gió nghệ thuật

http://gtopvn.net

Bài gửi by Mr.FR 23/5/2011, 11:37 am

chịu văn hóa ứng xử của ai mình ko biết chứ văn phong tiếng Việt hơi có vấn đề á bạn cười lớn sai chính tả tùm lum, ngay từ tiêu đề hehe
Mr.FR
Mr.FR
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 07/10/2008
Số bài : 1251
CPP : 911
Châm ngôn sống : thất bại chỉ khi mày từ bỏ :D

http://www.copycopypaste.info

Bài gửi by nhoc_oax 23/5/2011, 12:12 pm

Sai chính tả thì từa lưa hột dưa ra đó nói gì đến văn hoá vs văn phong đây !!
Thiệt đọc cái tiêu đề là hết muốn đọc nội dung @@!!
nhoc_oax
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 27/05/2009
Số bài : 121
CPP : 64
Châm ngôn sống : chet di cho xong

http://narutofan.forumn.org

Bài gửi by baivong 23/5/2011, 12:19 pm

Em là ngọn cỏ íu mềm, gió chìu nào, em nghiêng theo chìu đó. hehe
:: Vốn là đú theo t2yen nên t2yen sao thì mình zậy lè
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 02/04/2010
Số bài : 3114
CPP : 1212
Châm ngôn sống : Sống để được chết một lần.

http://devs.forumvi.com

Bài gửi by baivong 23/5/2011, 12:21 pm

vk đã viết:chà .. xem cái tiêu đề mang nặng tính chỉ trích nhỉ .. ý nói admin như tớ không biết cách "ứng xũ" chăng Yêu

BQT rất hoan nghênh bạn tự đứng ra tổ chức cuộc thi này và không hề muốn đóng topic của bạn.
Bạn có nghĩ qua vì sao các "nhà tài trợ" tự rút và topic bị đóng chưa ? Cuộc thi mà bạn tổ chức chưa có được sự tin tưởng của họ.
  • Thứ nhất - Cách trình bài topic .. quá ẩu. trong những dòng chữ to và đỏ ít nhất tớ cũng đếm được 2 lỗi chính tả. chữ to nhỏ không đều, dư thừa bbcode. Điều này làm người khác nhìn vào topic của bạn, không thấy tính nghiêm túc trong đó, giống như viết đại cho có.
  • Thứ hai - bạn nói "mình không zô cm vì mình không muốn spam" . trong khi có thành viên batuan94vt feedback đến 2 lần và vẫn không thấy câu trả lời của BTC...?
    batuan94vt đã viết:Chủ topic đâu rồi, sao không giải quyết cho mình. Mà sao mấy ngày nay không thấy ai vào đây vậy, cuộc thi chìm xuống rồi à Cười nhe răng

nóng trog ngừi vl
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 02/04/2010
Số bài : 3114
CPP : 1212
Châm ngôn sống : Sống để được chết một lần.

http://devs.forumvi.com

Bài gửi by Việt 23/5/2011, 1:58 pm

baivong đã viết: nóng trog ngừi vl
bác có chỉ trích gì thì góp ý thằng thắn để em sửa đổi. đối với em bác cũng là chuẩn mực r Ko nhìn sột sột
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Sấm 23/5/2011, 2:04 pm

bác v8ieetj làm thế em thấy hoàn toàn kho0ong đúng. Cái đó tuỳ vào mỗi người chứ. Tự bác đóng topic. bÁC PHẢI CHỊU HOÀN oàn trách nhiệm. em thấy thé còn mọi ng ra sao thì c em không biết. chứ không không đóng topic thế là không được. Bạn ấy đã có trách nhiệm như vậ mà Việt đóng topic chir vì thấy topic không hoạt động là không được. Đó là ý kiến của mình còn tỳ mỗi người. Thông cảm vì giờ này mình củng đang say xẩm với mấy thằng bạn. hihi. Mong mọi người bỏ quá> Buồn
Sấm
Sấm
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Opera PunBB
Ngày đăng ký : 23/02/2011
Số bài : 1203
CPP : 766

http://www.9xstudio.biz

Bài gửi by Việt 23/5/2011, 2:09 pm

mình không đóng 1 cách "tự dưng" mà do mình không thấy BTC trả lời thắc mắc của thành viên, cũng như các giải thưởng lần lượt rút .. chịu
Không có BTC cũng như giải thưởng ~> cuộc thi chắc chắn không thành công. Vậy topic bầu chọn còn ý nghĩa gì ? Lý do thì đã đưa ra ở trên.
Hiện nay theo yêu cầu của bạn Nguyệt Quế thì cuộc thi vẫn tiếp tục hoạt động - BQT cũng sẽ tiếp tục ủng hộ cho đến cuối cuộc thi.

Được sửa bởi Việt K ngày 23/5/2011, 2:13 pm; sửa lần 1.
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Nguyệt Quế 23/5/2011, 2:12 pm

vk đã viết:chà .. xem cái tiêu đề mang nặng tính chỉ trích nhỉ .. ý nói admin như tớ không biết cách "ứng xũ" chăng Yêu

đây là danh sách thứ 2 . toppic đăng kí đã hết hạn đăng kí mình không trả lời đó là vậy . không có forum nào không cótrong danh sách mà không được tạo trên bản bầu chọn cả thân bạn . Vui
Nguyệt Quế
Nguyệt Quế
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Nguyệt Quế 23/5/2011, 2:13 pm

t2yen đã viết:
có nên rút lại tài trợ ko thế nhỉ , cuộc thi ko có tổ chức đoàng hoàng cho lắm , đợi khi nào chính [You must be registered and logged in to see this image.] tổ chức đi
đây chỉ là phân vân thôi [You must be registered and logged in to see this image.]
cuộc thi mở đầu nào cũng thường ko suôn sẻ , và cho bạn cũng như chúng ta thêm nhiều kinh nghiệm
Đa số mem đnagư kí dự thi phần lớn cũng ko quá quan trọng hóa tới giải thưởng
Thứ nhất , thời gian bạn cho đnagư kí quá ngắn , điều kiện để đăng ký quá bt , phải cho 1 tiêu chuẩn như là số mem , số lượng bài trong forum..
Nói chung cuộc thi đầu như vậy khá là suôn , nhưng bạn ko nên mở lại bây h ,nên kết hợp vs BQT để có những cuộc thi có tổ chức hơn
Từ ngày biết đến forumotion đến nay cũng đã rất lâu...
8/5/2011 bây h là 23/5/2011 , đó chưa phải là thời gian rất lâu đâu bạn à

Thưa bạn : lúc đó mình mời ChinhPhuc làm dai diện cuộc thi nhưng bạn Ea đã từ chối .. cuộc thi đang diễn ra bình thường thì đóng lại đó mới chet BTC
Nguyệt Quế
Nguyệt Quế
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Nguyệt Quế 23/5/2011, 2:16 pm

Nói hcung giãi thường đã thay đổi cảm ơn những nhà tài trợ . mình rất cảm ơn cuộc thi sẽ diễn ra bình thường BTC diễn đàn táo việt chịu mọi trách nhiệm .
Nguyệt Quế
Nguyệt Quế
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Nguyệt Quế 23/5/2011, 2:23 pm

vk đã viết:mình không đóng 1 cách "tự dưng" mà do mình không thấy BTC trả lời thắc mắc của thành viên, cũng như các giải thưởng lần lượt rút .. chịu
Không có BTC cũng như giải thưởng ~> cuộc thi chắc chắn không thành công. Vậy topic bầu chọn còn ý nghĩa gì ? Lý do thì đã đưa ra ở trên.
Hiện nay theo yêu cầu của bạn Nguyệt Quế thì cuộc thi vẫn tiếp tục hoạt động - BQT cũng sẽ tiếp tục ủng hộ cho đến cuối cuộc thi.

Sao bạn biết không có BTC nhỉ ? quy định của cuộc thi là do BTC đặt ra khi tham gia thì phải theo quy định và mình cũng đã làm theo quy định của ChinhPhuc . cảm ơn bạn đảung hộ cuộc thi ...
Nguyệt Quế
Nguyệt Quế
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by dothinh 23/5/2011, 2:44 pm

Rất ư là có lý, ko có gì phải chê.
dothinh
dothinh
CPMember
CPMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 03/04/2011
Số bài : 79
CPP : 90
Châm ngôn sống : Hic

http://www.12b6pro.tk

Bài gửi by Eagle8x 23/5/2011, 2:53 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

Cuộc thi vẫn tiếp tục tại đây. Các bạn sang ấy bầu chọn và ngưng bàn luân nhé.
Eagle8x
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 14/08/2010
Số bài : 1749
CPP : 3362
Châm ngôn sống : :D

http://diendan.chinhphuc.info

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics