CHINH PHỤC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng nhập

Ghi nhớ
Latest topics
» Tôi sẽ đỗ đại học!
by nightWalker 9/2/2024, 7:00 pm

» Kỷ niệm xưa của chúng ta
by nightWalker 9/2/2024, 6:49 pm

» Bị lệch khung cần người giúp đỡ
by webhuy28 7/10/2021, 10:34 pm

» [HỎI ĐÁP] Danh sách bạn bè không thể hiển thị
by anhdaodaica1 2/10/2021, 10:04 pm

» [HỎI ĐÁP] Thông tin tài khoản không thể lưu thay đổi
by anhdaodaica1 2/10/2021, 6:05 am

» Phim bố già full
by huy.pc52 24/8/2021, 12:20 am

» Xin code Box HTML cho Forumvi
by Larva 1/7/2021, 12:57 pm

» Hello Anh Em Chinh phục
by HoàngTửNaivip5p 28/5/2021, 5:03 am

» Trang chủ tin tức cập nhật HOT 2016
by kenbi05 1/1/2020, 11:02 pm

» Không Dang9 bài viết = hình ảnh được
by huy.pc52 30/11/2019, 10:52 am

» CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ TRÀNG ĐẦY HẠNH PHÚC
by sps.kủn 12/2/2019, 1:16 pm

» Skin CNTT-K3 2015 (Full Mod)[✔]
by kenbi05 6/7/2018, 12:30 am

» baivong, handsome,....
by sps.kủn 29/6/2018, 1:54 pm

» [SHARE] SKIN ĐHFM.V7 @PUNBB
by tonyhoaivu 2/5/2018, 2:37 pm

» Share Skin Xanh Dương Cùi Bắp
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:57 pm

» Xin Skin http://v1.hotrofm.net/
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:45 pm

» Xin Skin Rao Vặt
by tonyhoaivu 15/4/2018, 12:07 pm

» Làm Sao Để Xóa Khung Này
by tonyhoaivu 14/4/2018, 7:18 pm

» [Lập nhóm]Lập nhóm fm
by vietkanpy 31/3/2018, 11:53 am

» [Help] về server úp ảnh của phutu [✔]
by baivong 17/3/2018, 10:18 pm

» Đừng khóc cho “tôi – Chinh Phục!”…
by AnHung 27/2/2018, 5:33 pm

» [Share] Skin Diendandaihoc.com [ Punbb ] [✔]
by Lu Mờ 13/2/2018, 7:28 pm

» Mời mấy thím vào groups Forumotion Việt Nam.
by dang02315 13/2/2018, 12:40 am

» Có thể làm các kiểu giao diện được không?
by Lu Mờ 9/2/2018, 3:40 pm

» ltns chinhphuc.info
by Shinichi Kudo 27/1/2018, 2:27 am

Top posting users this week
No user

Mọi ng giúp dead 1 tý:)

boydaudinh
HappyGhost
deadangel
7 posters

Go down

Mọi ng giúp dead 1 tý:) Empty Mọi ng giúp dead 1 tý:)

Bài gửi by deadangel 25/3/2009, 8:52 pm

tình hình là bạn dead (1 ng rất dễ thương) có nhờ dead tìm giúp 1 ng design banner giúp
banner về
HS-SV Hải Dương
tên 4rum là YÊU HẢI DƯƠNG
ai có lòng tốt bỏ time ra design giùm nha Vui nếu ở HCM dead sẽ dẫn đi cafe còn ở chỗ khác dead đành mang lòng cám ơn vậy Vui
cố gắng giúp dead nha
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 07/03/2009
Số bài : 117
CPP : 162
Châm ngôn sống : vui là chính

http://friends-clan.forumotion.net

Mọi ng giúp dead 1 tý:) Empty Re: Mọi ng giúp dead 1 tý:)

Bài gửi by HappyGhost 25/3/2009, 8:57 pm

deadangel (hic... cái nickname mâu thuẫn quá! whistling))) vui lòng cho HG biết chiều ngang, dọc của banner, màu nền..... càng nhiều số liệu càng tốt chứ nói khơi khơi vậy ai mà biết!
HappyGhost
HappyGhost
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 27/07/2008
Số bài : 136
CPP : 261
Châm ngôn sống : Ăn để sống

http://chinhphuc.info

Bài gửi by deadangel 25/3/2009, 9:04 pm

èo tên đẹp thía angel= thiên thần dead=chết thiên thần bị chết do ....... (tự suy nghĩ) khi chết sẽ trở tàhnh quỷ nhưng trái tim vẫn lương thiện như thiên thần. đôi cánh trắng nay đã hóa đen và đãm máu
ah dead có hỏi ng đó ng đó nói là:
chiều ngag 870
chiều dọc 200
tình hình là ng đó cũng ko bik diễn tả sao nên nhờ mọi ng vào 4rum đó coi thử thích design thế nào cũng được. Miễn sao là về HS-SV là được rùi
link 4rum: http://yeuhaiduong.vn/forum/index.php
•°¤*(¯`°(F)( pIn¤kY )(F)°´¯)*¤°• Romance: a bảo vào 4r xem júp e
•°¤*(¯`°(F)( pIn¤kY )(F)°´¯)*¤°• Romance: rùi thấy thía nào fù hợp thì design
•°¤*(¯`°(F)( pIn¤kY )(F)°´¯)*¤°• Romance: chỉ cần đẹp đẹp và trôg có style riêg 1 tí là ukie
trích ng đó nhờVui
Mọi ng ráng giúp dead dead mang ơn nhiều lắm lắm
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

Bài gửi by boydaudinh 26/3/2009, 8:08 am

Superteam mà đặt tên topic như thế này à??
boydaudinh
boydaudinh
CPPurpleMember
CPPurpleMember

No choice Ngày đăng ký : 22/06/2008
Số bài : 662
CPP : 120
Châm ngôn sống : Cái j` của tôi là của tôi, cái j` của bạn cũng là của tôi nốt

http://thongnhat.org

Bài gửi by deadangel 26/3/2009, 10:27 am

Thứ nhất nàh superteam cũng là con ng chứ ko phải thần thánh
thứ 2 nàh đặt topic thế này thì có sao? đã đưa vào mục banner thì đương nhiên là chỉ nói về banner
đừng quan trọng hóa vấn đề thế (14t mà như 30 á) cắn móng tay
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

Bài gửi by CPFounder 26/3/2009, 10:54 am

Ea nghĩ boydaudinh nói đúng. Đã là mod cần làm gương. Dead đưa đúng chuyên mục nhưng tiêu đề vẫn là tiêu đề. Nó hiện trên bảng recent topic thì ai biết đc nó thuộc phần nào, trừ khi dead thêm vào [banner] đằng trước.
CPFounder
CPFounder
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 09/04/2008
Số bài : 6169
CPP : 3352
Châm ngôn sống : Vì tương lai Chinh phục chúng ta

http://www.chinhphuc.info

Bài gửi by keyby 26/3/2009, 6:13 pm

Ơ Mình có giúp vbb không vầy? Cái http://yeuhaiduong.vn/forum/index.php là vbb mà
keyby
keyby
CPPurpleMember
CPPurpleMember

No choice Ngày đăng ký : 08/07/2008
Số bài : 725
CPP : 606
Châm ngôn sống : Tôi đi không nhanh nhưng không thụt lùi

http://www.2tvn.net

Bài gửi by deadangel 26/3/2009, 7:09 pm

@BDD ko bik nói sao nhưng nghĩ 14t mà ăn nói với mấy ng lớn tuổi hơn mình như vậy thì sao sao đó
@EA dead đã từng nói với EA về vụ này dead ko muốn bên ta giống với gamevn.com . ở đây là mọi ng giúp đỡ nhau chứ ko pảhi trịch thượgn như thế(ko nói EA)
CÒn với BDD dám nói là từ trước giờ luôn luôn hòan thiện ko nếu như ko dám nói thì đừng bắt lỗi ng ta. Thêm 1 điều nữa dead hy vọng trên diễn đàn ta nên có 1 tư tưởng là khi 1 bài post được đưa ra ng nào giúp được thì giúp ko giúp được thì đừng nói này nói nọ mà hãy im lặng để ng khác giúp
@key dead chỉ nhờ làm dùm banner thôi mà Vui vì diễn đàn bạn dead chưua có design nên dead hy vọng mọi ng giúp dead tý Vui
dù sao cũng là quảng bá thêm đội ngũ của design forumotion
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

Bài gửi by mschip001 26/3/2009, 10:47 pm

Chỉ cần Dead sửa tiêu đề topic thêm [Banner] đằng trước thôi mà Vui mình cảm thấy bạn cũng phải cần tiếp thu ý kiến của ng khác chứ đừng khăng khăng theo ý mình mãi như thế . Vấn đề có thể giải quyết đơn giản và nhẹ nhàng thì tại sao phải tranh cãi như vậy .
Bạn nói boydaudinh 14t thì ko đc nói thế với ng > tuổi , vậy Ea và chip = tuổi dead chắc đc nói chứ , mình ko bit gamevn với bạn có xích mích gì và cũng ko muốn bit bên đó quản lý thế nào mà bạn bức xúc như thế . Mình nghĩ bất cứ ở đâu cũng thế , xã hội nào cũng phải có kỷ luật riêng của nó mới tồn tại đc , nếu ng` nào cũng có ý nghĩ như bạn thì chắc sẽ loạn mất . ^^!
CÒn với BDD dám nói là từ trước giờ luôn luôn hòan thiện ko nếu như ko dám nói thì đừng bắt lỗi ng ta
Muiten> chính vì ko hoàn thiện mới phải tiếp thu ý kiến và nhận xét bản thân để sửa chữa đấy .
Ở Chinhphuc mình chẳng thấy Ea làm khắt khe quá về cái gì hay làm ai khó chịu cả , luật ở đây cũng có lý có tình rồi đó chứ , để ý xem , chẳng phải mọi người nhắc nhở bạn sửa Tiêu để topic cho phù hợp là gì , chứ có del topic sai rule đâu nào .
Bạn cũng đã 21t rồi , đã đi làm rồi thì cũng phải hiểu chứ , bít lắng nghe 1 chút sẽ hoàn thiện hơn đấy . Vui
mschip001
mschip001
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 30/09/2008
Số bài : 60
CPP : 159
Châm ngôn sống : Lonely

http://nhatky.forum0.net

Bài gửi by CPFounder 27/3/2009, 12:33 am

mschip001 đã viết:Chỉ cần Dead sửa tiêu đề topic thêm [Banner] đằng trước thôi mà Vui mình cảm thấy bạn cũng phải cần tiếp thu ý kiến của ng khác chứ đừng khăng khăng theo ý mình mãi như thế . Vấn đề có thể giải quyết đơn giản và nhẹ nhàng thì tại sao phải tranh cãi như vậy .
Bạn nói boydaudinh 14t thì ko đc nói thế với ng > tuổi , vậy Ea và chip = tuổi dead chắc đc nói chứ , mình ko bit gamevn với bạn có xích mích gì và cũng ko muốn bit bên đó quản lý thế nào mà bạn bức xúc như thế . Mình nghĩ bất cứ ở đâu cũng thế , xã hội nào cũng phải có kỷ luật riêng của nó mới tồn tại đc , nếu ng` nào cũng có ý nghĩ như bạn thì chắc sẽ loạn mất . ^^!
CÒn với BDD dám nói là từ trước giờ luôn luôn hòan thiện ko nếu như ko dám nói thì đừng bắt lỗi ng ta
Muiten> chính vì ko hoàn thiện mới phải tiếp thu ý kiến và nhận xét bản thân để sửa chữa đấy .
Ở Chinhphuc mình chẳng thấy Ea làm khắt khe quá về cái gì hay làm ai khó chịu cả , luật ở đây cũng có lý có tình rồi đó chứ , để ý xem , chẳng phải mọi người nhắc nhở bạn sửa Tiêu để topic cho phù hợp là gì , chứ có del topic sai rule đâu nào .
Bạn cũng đã 21t rồi , đã đi làm rồi thì cũng phải hiểu chứ , bít lắng nghe 1 chút sẽ hoàn thiện hơn đấy . Vui
Bắt đầu khoái bạn này rồi đó Vui , nói năng chững chạc lắm. :-D:
CPFounder
CPFounder
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox PunBB

Bài gửi by boydaudinh 27/3/2009, 2:13 am

Cảm ơn bạn mschip001 đã nói những điều mình cần nói :-D:
@dead: Mình chỉ góp ý thôi chứ ko có tư cách gì để sửa lưng bạn cả, mình 0 hiểu vì sao chỉ vì mình nói mà dẫn tới... cãi nhau.
Thôi mọi người stop ở đây nhá. chắc ai cũng biết ai đúng ai sai rồi,bây giờ ai giúp bạn ấy design đi hihi
boydaudinh
boydaudinh
CPPurpleMember
CPPurpleMember

No choice Ngày đăng ký : 22/06/2008
Số bài : 662
CPP : 120
Châm ngôn sống : Cái j` của tôi là của tôi, cái j` của bạn cũng là của tôi nốt

http://thongnhat.org

Bài gửi by deadangel 27/3/2009, 12:01 pm

như dead đã nói lúc trước với EA là diễn đàn là nơi mọi ng vui vẻ với nhau nếu thật sự vì ba cái luật mà khắt khe với nhau thì dead đây xin chừa ko vào đây nữa. chấm hết ko nói nữa
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

Bài gửi by deadangel 27/3/2009, 12:38 pm

sr spam cảm ơn HG đã có lời giúp đỡ
thứ nhất ko ai nhắc mình về làm sai luật ngoại trừ BDD Vui và nhấn mạnh thêm điều này nữa ở đây như mình đã nói ở post trên 1 topic được lập ra đã đưa đúng vào chủ đề thì đương nhiên là nói về chủ đề đó (thêm chữ banner vào thì có khác đi ko?)
thứ 2 dead ko nói EA làm luật khắt khe đọc lại đi dead chỉ nói ko muốn bên này giống gamevn thôi
nếu đã ko hoàn thiện thì đừng bắt lỗi ng khác
vậy Ea và chip = tuổi dead chắc đc nói chứ
EA nói dead còn nghe còn chip chưa đủ tuổi đâu
[Mình nghĩ bất cứ ở đâu cũng thế , xã hội nào cũng phải có kỷ luật riêng của nó mới tồn tại đc ]
đúng vậy nhưng nhấn mạnh đây là nơi guíup đỡ và trao đổi lẫn nhau nên ko cần phải khắt khe với ng khác như vậy
@dead: Mình chỉ góp ý thôi chứ ko có tư cách gì để sửa lưng bạn cả, mình 0 hiểu vì sao chỉ vì mình nói mà dẫn tới... cãi nhau.
như vầy gọi là nhắc nhở hay vào dằn mặt?
Superteam mà đặt tên topic như thế này à??
deadangel
deadangel
CPMember
CPMember

Bài gửi by mschip001 27/3/2009, 3:34 pm

:)Bạn cứ thế này thì khó mà khá nổi , trên đời này chẳng ai hoàn thiện cả , vậy thì ko ai đc bắt lỗi ai àh , hay là bạn ko dám thừa nhận lỗi của mình .
Bạn luôn cho rằng bạn đúng và ko thik ng` ta nói khác ý kiến của bạn , sống mà ko bit tiếp thu ko bit dung hòa mọi việc , so với cái tuổi 21 của bạn thì còn quá là trẻ con Vui . Một người ko dám nhận xét bản thân 1 cách khách quan và xem thường ng khác thì gọi là chín chắn sao , đối với bạn thì ng nào ko hoàn thiện thì ko dc sửa lỗi của bạn , vậy bạn có hoàn hảo chưa mà muốn Chinhphuc phải thay đổi vì bạn , luật là luật , bạn sống trên đời hơn 20 năm trời , học đc bao nhiêu điều , trải nghiệm cuộc sống thế nào mà ko hiểu đc , để 1 đứa 14t nhắc nhở làm bạn khó chịu àh , biện bạch chống chế rằng nhỏ tuổi hơn thì ko có quyền nói . Sao ko tự nhìn lại mình , ko phải thầy cô đã từng dạy " có lỗi thì nhận lỗi , bít sai để sửa " đó sao , hay là cả thầy cô cũng ko có quyền .
Không phải tôi Đây nhỏ hơn bạn 1 tuổi , đây góp ý với bạn , bạn có dám tiếp nhận ko , hay là lại cho rằng đây ko đủ tư cách , bạn lớn hơn về tuổi tác nhưng đã lớn về suy nghĩ chưa , bạn hỏi boydd "dấy là nhắc nhở hay dằn mặt" whistling)) 21t vẫn thik chấp nhất những ng đáng tuổi em mình ,nhìn kĩ xem nếu bạn ko sai thì ko ai nhắc đâu , với lại ko chỉ BDD nhắc bạn mà EA cũng chẳng ghi là Mod phải làm gương sao , thêm chữ [Banner] đối với bạn khó khăn đến vậy sao ? Bạn nghĩ làm vậy là bạn chịu thiệt , chịu thua ai đó àh , đối với bạn thì nơi giúp đỡ trao đổi nhau thì ko cần phép tắc àh , cuộc sống của bạn xem ra quá dễ dãi và có vẻ cô đơn quá , cô đơn vì ko 1 ng bạn 1 ng thân nào của bạn dám nói với bạn những điều thật lòng , nói ra những sai lầm của bạn , cũng bởi vì họ ko hoàn hảo cười lớn
Kết 1 câu : bạn quá trẻ con và cổ hủ .
mschip001
mschip001
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 30/09/2008
Số bài : 60
CPP : 159
Châm ngôn sống : Lonely

http://nhatky.forum0.net

Bài gửi by CPFounder 27/3/2009, 4:57 pm

Bạn nào cũng có cái lý riêng cả. Tranh cãi sẽ chẳng có hồi kết thúc do ai cũng cảm thấy mình đúng, đối phương sai. Do vậy, chúng ta sẽ không xem xét vấn đề này theo khía cạnh cá nhân nữa mà là tập thể. Tuy vậy, cũng chỉ là vì quyền lợi cá nhân mỗi người tham gia chinhphuc mà thôi.
Thứ nhất, luật là luật. Một quốc gia nếu không có luật thì sẽ như thế nào? Loạn! Tương tự 1 tỉnh thành, 1 trường học, 1 lớp học sẽ ra sao nếu không có luật, nội quy? Hẳn ai cũng sẽ trả lời được : loạn. Luật một khi đặt ra thì những người tham gia có trách nhiệm tuân thủ để đảm bảo trật tự hoạt động. Cụ thể ở chinhphuc - 1 forum nhỏ thôi, nhưng cũng có luật để đảm bảo sự công bằng cũng như tiện lợi trong quá trình cùng nhau tìm tòi khám phá forumotion.
Thứ hai,"có trường hợp ngoại lệ". Dĩ nhiên bao giờ cũng phải có những trường hợp ngoại lệ. Nhưng sù ngoại lệ vẫn có quy tắc của nó.

Đi vào cụ thể ở chinhphuc này. Ban đầu, chẳng ai nghĩ đến việc đặt ra luật viết rõ tiêu đề cả. Những người đến chinhphuc hầu như ý thức được khi đặt đúng tiêu đề thì họ nhận được sự giúp đỡ nhanh chóng hơn. Tuy vậy vẫn có vài người chẳng biết coi trọng chuyện đó. Nhưng tất cả vẫn được trả lời và tiến triển bình thường. đến một ngày, khi lượng bài viết nhiều lên đáng kể, lượng me tăng đáng kể thì phát sinh một số chuyện như sau : 1/ Mem mới cứ hỏi lại đúng câu mà một mem vừa hỏi hoặc đã có chừng dăm ba chục người hỏi. 2/Trong kho câu hỏi dần dần gần như chỉ có "giúp với", "help me", thậm chí "admin đâu " chờ đợi . Ea lúc này thấy hông ổn rồi. dạo qua các forum lớn thì thấy tình trạng này chẳng phải chỉ có forum cỏn con mình bị mà hầu hết các forum giải đáp thắc mắc đề để dòng chữ " Mọi bài viết không rõ tiêu đề đều bị xóa lập tức mà không báo trước". Vậy là mình cũng nên áp dụng luật này.
Nhưng làm mạnh tay quá thì e rằng mem bảo forum bé mà chảnh... nên nhẹ nhàng 1 tí : lập 1 topic chung,, mấy câu nào ko rõ tiêu đề thì mình ghép vào đó dùm mem, hoặc cho mem tự reply câu hỏi. Thực chất mình cũng hiểu cảm giác chẳng biết gọi nó là "cái quái gì". sau 1 thời gian mọi chuyện khá ổn, mem mới thành cũ nhiều lên, chuyện câu hỏi ko rõ cũng giảm, nếu có thì cũng vào chung 1 topic kia rồi.
1 thời gian forum đi xuống, mem cũ ít lại, mem mới tăng lên. Nhưng ý thức lần này kém hẳn. Lượng topic ko rõ tiêu đề tăng đột biến, toàn mấy câu đã có. Kết luận, mem mới rất lười : lười tìm và lười suy nghĩ. Thế là cần có hình thức khắc khe hơn. Cũng ngại nên có bài xóa, có bài edit dùm, có bài ko làm gì cả. Nhưng dường như bị lờn, tình hình vẫn ko khả quan. Rốt cuộc ra chiêu nghiêm khắc vậy.
sau đó thì xuất hiện bạn deadangel.
CPFounder
CPFounder
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox PunBB

Bài gửi by CPFounder 27/3/2009, 5:04 pm

Nhận thấy bạn này nhiệt tình với forum. Mình ko muốn 1 nhân tài ra đi chỉ vì chuyện quan điểm nên đã tìm cách thỏa thuận. Mình đã đưa bạn lên vị trí quản lý để bạn hiểu cảm nhận của ng quản lý như thế nào, nhưng dường như điều đó vô ích. Bạn vẫn ko hiểu ý Ea!
Bạn không hề hiểu rằng "nhập gia tùy tục" mà chỉ muốn làm theo ý bạn. bạn có thể giỏi thật, nhưng cần có lòng tự trọng và tôn trọng người khác. Biết nghe và biết tiếp thu ý kiến của người khác thì bạn mới có thể tiến bộ được. bạn chỉ cần hiểu ra vấn đề là : Chinhphuc là nơi giúp đỡ mọi người làm đc 1 forum đơn giản dễ dàng nhanh chóng. vậy thì, mỗi câu hỏi với tiêu đề rõ ràng từng phần thì người đến sau sẽ nhanh chóng tìm ra cái họ cần. Nếu ai cũng đặt tiêu đề chung chung thì hóa ra mình hình thành thói quen lười biếng tự mài mò cho dân mình à?
Ea quý bạn dead ở tinh thần chia sẻ giúp đỡ. Ea biết rằng những lời nói trên cũng chỉ làm bạn nóng nảy bực mình thêm hơn thôi. Nhưng mình cứ nói với hi vọng bạn suy nghĩ lại và nhìn nhận vấn đề "hòa hợp".
Đến đây có lẽ dừng đc rồi. còn lại tùy bạn quyết định. Dù quyết định thế nào cũng hi vọng Mọi người cư xử với nhau thật hòa nhã.Chân thành cảm ơn.
CPFounder
CPFounder
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox PunBB

Bài gửi by Mr.FR 27/3/2009, 6:49 pm

:-D: FR tham gia chinhphuc những ngày đầu. Thấy mình chẳng có đc đóng góp gì cho chinhphuc nên lúc đầu ko dám lên tiếng cho topic này (Super Team cơ mà whistlingVui Nhưng mờ thấy Dead nói năng như thế mình thật sự ko thik một tí nào, rõ ràng BDD nói ko sai chút nào, chỉ là góp ý cho Dead tiến bộ và cũng nói rất đúng. Việc gì Dead phải làm quan trọng hóa vấn đề lên vậy, tiếp thu và sửa tên Topic lại là xong.
dead hy vọng trên diễn đàn ta nên có 1 tư tưởng là khi 1 bài post được đưa ra ng nào giúp được thì giúp ko giúp được thì đừng nói này nói nọ mà hãy im lặng để ng khác giúp

vậy mà cũng dám tự xưng là Admin một diễn đàn, diễn đàn là nơi mọi người có thể thoải mái nói lên những gì mình thấy đúng. BDD chẳng có gì sai cả, bạn nhờ giúp đỡ, tụi mình giúp ko đc nhưng muốn góp ý cái gì đó cho bạn thì cũng ko đc nói àk.
như dead đã nói lúc trước với EA là diễn đàn là nơi mọi ng vui vẻ với nhau nếu thật sự vì ba cái luật mà khắt khe với nhau thì dead đây xin chừa ko vào đây nữa. chấm hết ko nói nữa
dọa cán bộ àk Cười nghiêng ng Bất kì một Forum nào dù là Forum bẩn thì cũng có Luật Lệ của Forum. Nếu ko có thì loạn àk. Đã tham gia thì phải chấp nhận mọi điều luật của FOrum. Ko chấp nhận thì có thể ra đi. Ko việc gì phải "quảng bá" sự ra đi của mình thế Cười nghiêng ng Chinhphuc có ko ít bạn, EA làm việc rất tốt, mọi người rất hòa đồng. Nhớ ngày trước còn HuyLord, Cljck, ... thì Chinhphuc rất vui. Giờ toàn mem mới có vẻ ko thân thiện nhau lắm.
Ý kiến của FR chỉ có thế. CÓ gì sai mọi người bỏ qua cho. Thanks.
Mr.FR
Mr.FR
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 07/10/2008
Số bài : 1251
CPP : 911
Châm ngôn sống : thất bại chỉ khi mày từ bỏ :D

http://www.copycopypaste.info

Bài gửi by keyby 28/3/2009, 12:31 pm

Trời đất thế tóm lại là đã cãi nhau xong chưa?
Em bé tuổi nhất ở đây mà thấy mấy anh chị lớn cãi nhau chả ra làm sao cả.
Dead cho thêm [banner] đằng trước tiêp đề là được chứ gì?
Em nghĩ BDD muốn nói là anh dead đặt sai tên thôi mà Nghi ngờ
Trước khi vào forum thì ai cũng phải đọc trước cái "Quy định diễn đàn" rồi mới đăng kí rồi đến viết bài. Vui Nếu không đồng ý thì cũng đâu có đăng kí được đâu nhỉ. :-D: Vào một diễn đàn nào đó rồi thì phải chịu luật của nó thôi.
Tóm lại: 2 -> 3 ngày nữa close cái bài này cho nhẹ!
keyby
keyby
CPPurpleMember
CPPurpleMember

No choice Ngày đăng ký : 08/07/2008
Số bài : 725
CPP : 606
Châm ngôn sống : Tôi đi không nhanh nhưng không thụt lùi

http://www.2tvn.net

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content