CHINH PHỤC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng nhập

Ghi nhớ
Latest topics
» Tôi sẽ đỗ đại học!
by nightWalker 9/2/2024, 7:00 pm

» Kỷ niệm xưa của chúng ta
by nightWalker 9/2/2024, 6:49 pm

» Bị lệch khung cần người giúp đỡ
by webhuy28 7/10/2021, 10:34 pm

» [HỎI ĐÁP] Danh sách bạn bè không thể hiển thị
by anhdaodaica1 2/10/2021, 10:04 pm

» [HỎI ĐÁP] Thông tin tài khoản không thể lưu thay đổi
by anhdaodaica1 2/10/2021, 6:05 am

» Phim bố già full
by huy.pc52 24/8/2021, 12:20 am

» Xin code Box HTML cho Forumvi
by Larva 1/7/2021, 12:57 pm

» Hello Anh Em Chinh phục
by HoàngTửNaivip5p 28/5/2021, 5:03 am

» Trang chủ tin tức cập nhật HOT 2016
by kenbi05 1/1/2020, 11:02 pm

» Không Dang9 bài viết = hình ảnh được
by huy.pc52 30/11/2019, 10:52 am

» CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ TRÀNG ĐẦY HẠNH PHÚC
by sps.kủn 12/2/2019, 1:16 pm

» Skin CNTT-K3 2015 (Full Mod)[✔]
by kenbi05 6/7/2018, 12:30 am

» baivong, handsome,....
by sps.kủn 29/6/2018, 1:54 pm

» [SHARE] SKIN ĐHFM.V7 @PUNBB
by tonyhoaivu 2/5/2018, 2:37 pm

» Share Skin Xanh Dương Cùi Bắp
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:57 pm

» Xin Skin http://v1.hotrofm.net/
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:45 pm

» Xin Skin Rao Vặt
by tonyhoaivu 15/4/2018, 12:07 pm

» Làm Sao Để Xóa Khung Này
by tonyhoaivu 14/4/2018, 7:18 pm

» [Lập nhóm]Lập nhóm fm
by vietkanpy 31/3/2018, 11:53 am

» [Help] về server úp ảnh của phutu [✔]
by baivong 17/3/2018, 10:18 pm

» Đừng khóc cho “tôi – Chinh Phục!”…
by AnHung 27/2/2018, 5:33 pm

» [Share] Skin Diendandaihoc.com [ Punbb ] [✔]
by Lu Mờ 13/2/2018, 7:28 pm

» Mời mấy thím vào groups Forumotion Việt Nam.
by dang02315 13/2/2018, 12:40 am

» Có thể làm các kiểu giao diện được không?
by Lu Mờ 9/2/2018, 3:40 pm

» ltns chinhphuc.info
by Shinichi Kudo 27/1/2018, 2:27 am

Top posting users this week
No user

Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:)

Kiến
Sấm
Trọng Tuấn
kalenv
DeGea
Choáng Váng
MarkChan
Việt
KillAlt1.0
handsomevip007
14 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:) Empty Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:)

Bài gửi by handsomevip007 4/12/2011, 12:54 pm

1. Họ và tên đầy đủ của Gà con?nháy mắt
2. Giới tính của bé Gà là gì? mặt gian (không dối lòng nhé haha )
3. Show một tấm ảnh của Gà con mà thấy rõ mặt nhất hehe
4. Gà con thích bệ xí lắm hay sao mà tuần trước chém mình toàn có chữ đó chịu
5. Tưởng tượng xem bé sẽ có bao nhiêu antifan trong topic này Cười nghiêng ng
handsomevip007
handsomevip007
CPAdministrator
CPAdministrator

Opera Invision
Ngày đăng ký : 22/12/2010
Số bài : 6406
CPP : 11255
Châm ngôn sống : Tuổi trẻ sẽ dừng lại nhưng sáng tạo là mãi mãi ...

http://a14toiyeu.forumvi.net/

Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:) Empty Re: Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:)

Bài gửi by KillAlt1.0 4/12/2011, 12:58 pm

lượt tớ ^^

1: Một Ngày Ngủ Bao Nhiêu Lần
2: Đi Ngủ Có Hay Ngáy Không ^^
3: Đi Toilet Có Mang Theo Giấy Vệ Sinh Kô Hay Là Chùi Tay Cười nghiêng ng
4: Lông Nách Dài Bao Nhiu
5: Tóc Dài Hay Ngắn
6: Tên Thật Là Gì
7: Đã Bao Giờ Đánh Nhau Với Ai Chưa
6: Tại Sao Lại Đặt Tên Trong ChinhPhuc Là MarkChan
KillAlt1.0
KillAlt1.0
CPMember
CPMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 09/11/2011
Số bài : 465
CPP : 224
Châm ngôn sống : Nếu bạn làm đúng và thực hiện đúng cách, điều đó sẽ giúp bạn khẳng định bạn đã thành công.

http://biluaroi.ngu.ngoc

Bài gửi by Việt 4/12/2011, 1:55 pm

MarkChan vào nhận hàng em hehe
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 30/09/2009
Số bài : 2033
CPP : 4255
Châm ngôn sống : ...

http://c3zone.forumj.net/

Bài gửi by MarkChan 4/12/2011, 1:59 pm

Ô Mô cắn móng tay Ta xoắn khóc
Không biết đâu khóc không biết đâu khóc
Bé Hánome chơi an gian ná khóc
Đề nghị Vịt lên cứu đắm cho gà khóc

p/s: đợi ta tí ta xoắn hết đống question kia Phù...!
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 24/08/2010
Số bài : 1041
CPP : 665
Châm ngôn sống : Đã tốt nghiệp khoa chém gió nghệ thuật

http://gtopvn.net

Bài gửi by MarkChan 4/12/2011, 2:10 pm

Hầy mắc cỡ đồ idol đáng ghét mắc cỡ hỏi toàn cái riêng tư làm người ta ngại chết mất mắc cỡ

1. Họ và tên đầy đủ của Gà con?nháy mắt => Eric Nguyễn haha sắp đi du học rồi nên họ tên đầy đủ của ta ở nước ngoài sẽ là thế này đây haha
2. Giới tính của bé Gà là gì? mặt gian (không dối lòng nhé haha ) => bảo giai thì thấy áy náy mà bảo gái thì thấy băn khoăn => câu này không dối lòng thì khó mà giả lời câu này mắc cỡ
3. Show một tấm ảnh của Gà con mà thấy rõ mặt nhất hehe

[You must be registered and logged in to see this image.]

thực tình thì có mỗi tấm này là thấy mặt mắc cỡ
4. Gà con thích bệ xí lắm hay sao mà tuần trước chém mình toàn có chữ đó chịu => đặc biệt có tình cảm sâu sắc với *** nên vô cùng yêu quý những thứ xung quoanh nó và bồn cầu là 1 ví dụ haha
5. Tưởng tượng xem bé sẽ có bao nhiêu antifan trong topic này Cười nghiêng ng => ồ mắc cỡ antifan vào sẽ thành fan hết thôi mắc cỡ ta cute thế này cơ mà mắc cỡ
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by Choáng Váng 4/12/2011, 2:22 pm

Spoiler:
Spoiler:
Câu hỏi đặc biệt và cũng là Last Question:
Spoiler:
Choáng Váng
Choáng Váng
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 31/07/2011
Số bài : 550
CPP : 620
Châm ngôn sống : Nơi này là nơi bạn khẳng định cá tính của mình! Tuyệt đối không đăng link forum của bạn.

Bài gửi by DeGea 4/12/2011, 2:23 pm

MC thấy mình có cute không ??
DeGea
DeGea
CPMember
CPMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 15/01/2011
Số bài : 256
CPP : 162
Châm ngôn sống : Đời còn dài tương lai còn khốn nạn

http://www.ddthvn.ace.st

Bài gửi by MarkChan 4/12/2011, 2:24 pm

Ối giồi ôi Váng ơi cắn móng tay anh làm em choáng rồi đấy Phù...!

Từ từ nhé vênh mặt lần lượt xử lí từng iem 1 Gian xảo
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by MarkChan 4/12/2011, 2:35 pm

KillAlt1.0 đã viết:lượt tớ ^^

1: Một Ngày Ngủ Bao Nhiêu Lần => giấc ngủ của em luôn luôn phải dài hơn 12 tiêng Cười nghiêng ng thế nên 1 ngày chỉ ngủ 1 lần được thôi Cười nghiêng ng
2: Đi Ngủ Có Hay Ngáy Không ^^ => đặc biệt ko ngáy Rock on chỉ thi thoảng có rớt nước miếng 67 Cười nghiêng ng
3: Đi Toilet Có Mang Theo Giấy Vệ Sinh Kô Hay Là Chùi Tay Cười nghiêng ng => Em là người ưa sạch nhé vênh mặt không như anh đâu ko dc đâu nha Truyền thống nhà e là lau giấy rồi rửa nước cười lớn
4: Lông Nách Dài Bao Nhiu => còn tùy vào giới tính của em mới có lông lách hay không chứ mắc cỡ
5: Tóc Dài Hay Ngắn => So với giai là dài còn với gái là ngắn haha
6: Tên Thật Là Gì => cùng câu hỏi với handsomevip007 rồi hehe)
7: Đã Bao Giờ Đánh Nhau Với Ai Chưa => anh nghĩ em đanh đá thế này mà không đánh ai mới là chuyện lạ đấy :cryl: đánh tất cả các kiểu cười từ giật tóc bạt tat tát tới tấp đến gọi hội cầm tông rạch mặt cười
6: Tại Sao Lại Đặt Tên Trong ChinhPhuc Là MarkChan => Tại em bị obsession về cái chữ Mc trong họ của Người Anh + hồi đấy em thích cái tên Mark lăm cơ và thần tượng Hàn Xẻng của em tên lại là Chan nên ghép lại được ra chữ MarkChan viết tắt ra Mc cười lớnCười nghiêng ng => với vẩn *** Cười nghiêng ng
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by handsomevip007 4/12/2011, 3:06 pm

Áh áh áh aaaaa Ai xóa phần giới thiệu topic của mình rồi aaaaa Công sức ngồi viết của người ta aaaaa
handsomevip007
handsomevip007
CPAdministrator
CPAdministrator

Opera Invision
Ngày đăng ký : 22/12/2010
Số bài : 6406
CPP : 11255
Châm ngôn sống : Tuổi trẻ sẽ dừng lại nhưng sáng tạo là mãi mãi ...

http://a14toiyeu.forumvi.net/

Bài gửi by MarkChan 4/12/2011, 3:39 pm

handsomevip007 đã viết:Áh áh áh aaaaa Ai xóa phần giới thiệu topic của mình rồi aaaaa Công sức ngồi viết của người ta aaaaa

mắc cỡ ta đó mắc cỡ ta đinh ấn quote nhưng ấn nhầm edit nên .. Cười nghiêng ng haha so di bây be cười lớnCười nghiêng ng
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by kalenv 5/12/2011, 6:53 pm

chém tiếp đi chứ ...
kalenv
kalenv
CPPurpleMember
CPPurpleMember

No choice PhpBB3
Ngày đăng ký : 11/08/2008
Số bài : 621
CPP : 243

http://dbaf.tk

Bài gửi by Choáng Váng 5/12/2011, 8:46 pm

còn tới 131 câu mà chém nữa thì có nước mà cởi truồng Cười nghiêng ng
Choáng Váng
Choáng Váng
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 31/07/2011
Số bài : 550
CPP : 620
Châm ngôn sống : Nơi này là nơi bạn khẳng định cá tính của mình! Tuyệt đối không đăng link forum của bạn.

Bài gửi by Trọng Tuấn 5/12/2011, 10:06 pm

Một câu thôi
Spoiler:
Trọng Tuấn
Trọng Tuấn
CPMember
CPMember

Firefox PhpBB3
Ngày đăng ký : 30/12/2010
Số bài : 427
CPP : 96

http://hoi8.mobi

Bài gửi by MarkChan 5/12/2011, 10:10 pm

Chính xác là còn 133 câu nữa T.T
Từ từ lap đang bị tich thu T.T Mai ôn pc e sẽ xoắn hết đống đo cho mà coi :>
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by MarkChan 6/12/2011, 9:21 pm

01.Ngày trong năm thik nhất? => tất cả những ngày trời u ám , lạnh và có mưa nhẹ *nhẹ thôi nhé mắc cỡ* vì đặc biệt vào những ngày này MC cực kì hên vênh mặt làm gì cũng rất may mắn cười lớn (VD: hôm nay đây này cười lớn giời HN hôm nay như thế và kết cục là đã gặp dc 1 a đẹp zai ở mắt bão Cười nghiêng ng )

02.Đất nước muốn đến du lịch ? => Phần Lan ~ cơ bản đây là mục tiêu đi du học cười lớnCười nghiêng ng

03.Thích cảnh biển hay núi ? => chả thích cái nào =.= 2 cái đấy chán òm =.= em ghét cảnh tĩnh ~ buồn ngủ chết =.="

04.con số may mắn ? 7 =>điểm số đạt được nhiều nhất và cũng vừa trung bình nhất cười lớn đây còn là số thành viên male band e thích nữa chứ mắc cỡ

05.Chòm sao ?=> Sư Tử vênh mặt

06. Bạn có thik trở thành người nổi tiếng ? => Có chứ mắc cỡ e mơ cái này hằng đêm Mơ hôm thì làm ca sĩ lổi tiếng nhất thế giới kiêm doanh nghiệp giàu nhất quả đất Mơ hôm thì mơ làm người có sáng kiến cứu sống moi trường TĐ haha Nói chung e là người mơ hão nhiều thứ lắm haha

07.Bạn có thường xuyên bất đồng ý kiến với ba mẹ không? => Có haha tất cả Cười nghiêng ng ông bà bô em cổ hủ lắm Cười nghiêng ng đấu tranh mãi mới xin dc cho đi thi để đi du học ấy vênh mặt *kết quả tuyệt thực 3 ngày mắc cỡ *

08.Bạn thik đi dạo trong những ngày trời lạnh? =>Nô nô nô nồ ~ Na Na na na ~ Lạnh là phải ngồi ôm túi sửa online mắc cỡ \m/

09.Bạn có cảm thấy tự tin trong công việc mình đang làm? => Nố haha Còn chả biết chính xác mình đang làm gì ngoài mộng mơ chứ đừng nói đến biết việc cụ thể để mà tự tin haha

10.Đi chơi mà 2 đứa bạn cho bạn "leo cây"... => thì e đi về thôi haha em hiền lắm haha riêng vs bạn bè ko bao h chấp nhặt haha

11.Bạn luôn nhớ rõ ngày sinh nhật của bạn bè hay người thân? => Nố haha đến sinh nhật em em còn chả nhỡ haha sau mười sáu năm sống em mãi tháng trc mới nhận ra sinh nhật em là ngày lộc / phát khi phải nhìn chằm chằm vào lịch 30' í haha

12.Bạn thường mơ thấy những giấc mơ lãng mạng? => Mơ á mắc cỡ mơ thầm kín lắm mắc cỡ không lói dc mắc cỡ

13.Bạn có thik gọi điện cho bạn bè 8 chuyện ? => không haha đặc biệt ghét gọi điện cho người khác haha tốn tiền haha chatvoice nhanh hơn Cười nghiêng ng

14.Với bạn, tương lai là ... => phải đi du học được cái đã rồi mới tính hehe

15. Bạn đã từng ra khỏi nhà khi chưa đánh răng và rửa mặt ??? => Nhiều Cười nghiêng ng Bao nhiều ngày ngủ quên đến 12h20 sát h vào lớp nên phải đành ngậm 2 viên singgum rồi vọt lẹ đến trường rồi ko biết í Cười nghiêng ng

16.Bạn có dễ ngủ không? => không haha đặc biệt khó ngủ vì thức đêm nhiều quá nên thành thói quen haha chỉ ngủ được sau 2h sáng nếu bình thường ko mệt mỏi gì =.=

17.Nếu "để ý" ai đó bạn sẽ tìm cách để "ngôi sao hiểu lòng tôi" ? => không hiểu câu này haha đọc cứ chuối chuối

18.Bạn có hay đánh mất những thứ lặt vặt không ? => có chứ haha điện thoại di động mà còn tưởng mất đi mất lại đến hơn chục lần rồi chứ nói gì đồ lặt vặt khác haha đặc biệt đừng cho em cầm chìa khóa nhé ~ mất ngay Cười nghiêng ng

19.Bạn thík diện áo màu . =>. Đen \m/

20.Bạn có tật... nói hơi bị nhiều ? => Chuẩn vênh mặt Nói là điều duy nhất em tự hào Cười nghiêng ng e có thể nói liên tiếp ko ngừng nghỉ nếu có người quen biết ngồi nghe Cười nghiêng ng
em nói nhiều đến nối 1 học kì vào sổ đầu bài gần 20 lần thì biết rồi đấy Cười nghiêng ng

21.Bạn luôn nhớ đến mỗi lầm của người # đối với mình ? => câu này sai chính tả haha miễn Cười nghiêng ng

22.Bạn có thik ngủ nướng không? => có chứ cười lớnCười nghiêng ng đặc biệt thích Cười nghiêng ng

23.Hiện giờ bạn đang có "tình cảm đặc biết với ai" phải không? => có mắc cỡ cuồng loạn và say đắm mắc cỡ

24.Trước khi đi ngủ,bạn hay nghĩ đến ... => các thể loại thứ đẹp mắc cỡ zai đẹp, ca sĩ đẹp , người mẫu đẹp, ảnh đẹp, điện thoại đẹp, web đẹp mắc cỡ

25.Khi đột nhiên nhớ đến 1 việc gì đó chưa làm? => thì cứ để đấy đã haha từ từ cũng được chả chết ai Cười nghiêng ng

26.Bạn có thik tiết lộ cho người khác bí mật của mình không? => thường thì là có nhưng toàn bí mật thầm kín nói ra người ta bảo mình tâm thần nên ko nói dc Cười nghiêng ng

27.Khi không ưa ai đó, bạn sẽ... => rất nhanh gọn là không bao giờ nói chuyện dù chỉ là 1 câu, bắt buộc phải nói thì sẽ tẽxt tin nhắn cười lớnCười nghiêng ng và còn phải đá đểu nó nữa ~ dìm cái con đóc mình ghét xuống cho nó chết mợ nó đi haha phải vùi dập nó Gian xảo

28.Với "tiền lương" hằng ngày, bạn cảm thấy => không có mắc cỡ tiền tiêu toàn tự kiếm mắc cỡ

29.Chuông điện thoại reo khi bạn đang làm việc,bạn sẽ.. => nghe ngay lập tức vs mọi giá có thể vênh mặt Em ghét chuông điện thoại lắm í chịu khó chịu vô cùng =.=

30.Khi bất đồng ý kiến với bố mẹ ? => tuyệt thức \m/

31.Bạn thick làm wen nhiều bạn bè? => Có chứ Yêu sở trường của em mà vênh mặt Em là người cực kì thân thiện và dễ gần vênh mặt Miễn không phải loại thích show off hay phát biểu liều/ xấu tính thì ai ai em cũng quý Yêu kể cả có ghét e Yêu

32.Ngày sinh của bạn nhằm thứ mấy ? => mỗi năm 1 khác sao mà biết dc ta Thắc mắc

33.Khi nhìn thấy 1 hòn đá có hình thù kì lạ ,bạn sẽ nghĩ gì ? => kệ cha nó đó haha đá thì liên quan gì đến mình nhỉ Cười nghiêng ng

34.đối với bạn, mớ giấy lộn, chổi cùi, áo mưa rách ,tốt hơn hết là.. => vứt \m/ em ghét bề bồn mắc cỡ tuy nhiên lại luôn bề bộn Cười nghiêng ng

35.Nếu 1 ngày, bạn ko có việc gì làm,bạn sẽ => ngủ thôi mắc cỡ tình yêu của đời em là ngủ nói và online mà \m/

36.Món ăn như thế nào đối với bạn là hợp khẩu vị ? => Nghi ngờ không có mỡ, không béo, không mặn, không quá nhạt nhẽo, hơi chua ngọt một chút thì tốt Nghi ngờ nếu có thể dòn thì càng tốt nhưng nếu ngon kiểu ngọt nagfo cũng không sao ... Yêu

37.Bạn xem bói và bạn cảm thấy nhận xét nào là đúng với bạn nhất? => Là người dễ gần thân thiện luôn luôn cười nói ko ngừng haha đi đâu bói cũng thế haha đi bói nhiều lắm rồi vì nhà ngộ đạo mà cười lớn

38.Chỉ có một tình yêu lớn lao trong cuộc đời của mỗi người? => câu này là câu hỏi tu từ mà haha

39.Khi hai người thật sự yêu nhau người ta ko bao giờ ghen nhau ? => chịu haha toàn đơn phương với những thức ko bao h lại gần được chứ đừng nói đến với tới mà biết yêu là gì haha

40.Sự ổn định về kinh tế ko bao giờ liên quan hoặc liên quan rất ít đối với cuộc hôn nhân miễn là hai => tương tự 39

41.Tình yêu cần có những biểu hiện công khai, mặc người xung quanh nghĩ gì thì nghĩ ?=> tương tự 39

42.Khi thật sự yêu nhau, người ta sẽ kể cho nhau nghe mọi điều của mình ?=> tương tự 39

43.Trong mối quan hệ về tình yêu thực sự người ta ko bao giờ đau khổ vì bị vỡ mộng ? => tương tự 39

44.Tin nhắn mà bạn cảm thấy hay nhất ? => "ukm" haha Cười nghiêng ng))))))))))))

45. Ai đã gửi cho bạn tin nhắn này ? => tất cả mn Cười nghiêng ng

46.Bạn có thik chụp hình ? => không mắc cỡ tại không ăn ảnh nếu chụp xa nên chỉ thi thoảng tự sướng một cái sát mặt để cho nó cute thôi mắc cỡ

47.Bạn là người hay chưng diện => cũng có lẽ haha ở nhà thì vô cùng tuềnh toàng nhưng đã bước ra khỏi nhà là phải ngon từ đầu đến răng có gọi là chưng diện ko ta Thắc mắc

48. Hiện tại thik nghe nhạc của ai ? => Christina Pery Yêu A Thousand year - OST Breaking Down \m/

49.Ban thích học tập ai nhất? => các bạn ngồi cạnh mắc cỡ luôn được ngồi cạnh 1 lũ học giỏi mà sành điệu nên rất thích đú đơn mặc dù ngu và nghèo hơn chúng nó haha

50.Hiện tại, đang muốn làm gì ? => đi du học haha nhắc đi nhắc lại rồi haha

51.Nếu chọn giữa con zai và cái tủ quần áo , bạn sẽ chọn? => zai có cái tủ quần áo cười lớnCười nghiêng ng

52.Bạn đang muốn mình.. => hack dc 100% Google \m/

53.Bộ phim bạn xem cuối cùng? => Series phim True Blood Yêu

54.Hãy kể 3 món không thể thiếu trong phòng tắm của bạn? => cái này ai chả như ai Cười nghiêng ng thế mà cũng hỏi Cười nghiêng ng ngu v ãi Cười nghiêng ng

55.Bạn thik để tóc ngắn không? => thực sự là không Tan vỡ muốn để như sao Hàn cơ Tan vỡ

56.Tết thik làm gì nhất nè => ở nhà nhận Đô la từ nhân viên của bố và đem thi vs con ông chủ tích tập đoàn của bố sem thằng nào giàu hơn vênh mặt

57.Bạn thik tặng cho bạn bè bài hát gì nhất => tùy tâm trạng và hoàn cảnh mà tặng chứ haha ngu gì lúc nhà nó có tang mà tặng kiểu I Got A Feeling Cười nghiêng ng

58.Chừng nào dự định ra Hà nội 1 chuyến nữa? => đang ở HN còn thăm gì chịu Hỏi mà chả chọn lọc gì cả chịu Chị Váng bị Ngộ cười lớnCười nghiêng ng

59.Bạn nghĩ Hn và HCm khác nhau thế nào? => Dân HN nói bé hơn dân TPHCM cười lớn

60.Bạn có thích đi dạo không ? => không ~ mỏi chân =.=" có au đì mui trần đưa đón là duyệt nhất hehe

61.Theo bạn, 2 người xa nhau thì tình cảm có phai nhạt không ? => tương tự 39

62.Khi chọn theme cho Blog bạn thường... => chọn cái nào thật nhiều màu sặc sỡ cơ mà vẫn đơn giản cute Yêu

63 bài hát yêu thik nhất ? => hỏi rồi chịu

64.Bạn có hay mua những thứ lặt vặt sau đó lại không dùng đến? => không có tiền mà thừa hơi thế =.="

65.Có bằng lái xe chưa? => đã 18 t đâu chịu

66. Game thik chơi nhất ? => Warcraf Dday và chém chuối trên iPad vênh mặt

67. Bạn có thik trời mưa không? => Có Yêu Tắm mưa muôn năm mắc cỡ Lúc nào tự kỉ mà tắm mưa là tuyệt nhất trần đời vênh mặt

68.Buổi sáng thik làm gì nhất? => thực sự là thích học cơ mà chơi và ngủ nó vẫn quyến rũ hơn khóc

69.Trong phòng bạn ngoài quần áo, cái ji` nhiều nhất ? => quần áo bẩn haha

70. Thik thời tiết nóng hay lạnh? => lạnh cười lớn vì tủ đồ nhiều đò mùa đông đẹp và là hàng hiệu hơn cười lớnCười nghiêng ng

71. Có thik đi biển không? => nếu đi nước ngoài thì thích vì ngắm các trị chân dài với các a có 6 pack rất nà sướng mắt mắc cỡ tắm biển ở trong nước nhạt toẹt haha bãi tắm thì xấu haha tiền thì ko có nên không đi resort được Tan vỡ người thì gầy nên ko bao h xuống biển cười lớn mục đích đi chỉ là để ngắm cười lớnCười nghiêng ng

72.Tâm trạng hiện tại ? => Vui rất là vui vì vừa mua dc domain + ngắm dc anh đẹp zai ở MB Cười nghiêng ng Yêu

73.Nếu đi vào sở thú,con vật bạn muốn xem đầu tiên? => bà bán kém =.="

74.Nếu bạn là 1 con vật ,bạn thik là => Mèo Yêu mèo tây loại hoàng gia nhé =.=" mèo ở VN bị đói xử tệ hại bỏ mợ talk to the hand

75.Biệt danh là do ai đặt ?Lí do ? => trên mạng là MC do đi bất kì trang nào cũng lấy nick MarkChan haha đanh định đổi hết sang Eric mắc cỡ Còn ngoài đời thì từ lớp 9 đã là Mầu rồi Cười nghiêng ng Do cả cấp 2 và 3 đóng kịch đều phải đóng vở "quan âm thị kính" mà với bản mặt rất chi là "đĩ thõa" kiểu ngoan hiền nên luôn pahir thủ vai Thị Mầu Cười nghiêng ng mà lần nào cũng được giải vai diễn suất sắc toàn trường mới khốn nạn Cười nghiêng ng

76.Nếu có baby thik là con gái đầu tiên hay con trai đầu tiên? => không muốn có baby chịu ghét trẻ con lắm chịu

77.Dự định khi nèo "lấy zợk" đây ? => độc thân muôn năm haha \m/ mắc cỡ

78.Bạn có phải là người hay ghen tuông? => không haha đã bảo là người dễ tình và thân thiện mà mắc cỡ

79.Nhắm mắt và khi mở mắt điều bạn muốn thấy đầu tiên là gì ? => tiền =p~

80.Câu nói cửa miệng? => "Đệt" Cười nghiêng ng

81.Kỷ niệm nào bạn thấy khó quên nhất? => sinh nhật năm nay do tuyệt thực 3 ngày để đấu tranh được học đi du học nên đã ko tổ chức và cũng ko nhận dc bất kì một món quà nào ngoài đời >"< Chỉ nhận được có mỗi những lời chúc từ các bạn trên ChinhPhuc Yêu Thế nên dù dạo này ko chơi FM nữa cũng ko bỏ cp được vì yêu cp lắm cơ mắc cỡ

82.Có muốn thay đổi cuộc sống theo 1 hướng khác không ? => có haha đi du học được sẽ thay đổi tất cả Yêu

83.Bạn thik nhõng nhẽo với 1 ai đó ? => chính xác là MC nhõng nhẽo với tất cả mọi người hehe Cười nghiêng ng mắc cỡ

84.Trang sức bạn hay đeo nhất? => kính cận có được coi là trang sức không cười lớn đeo 18 trên 24h cười lớnCười nghiêng ng

85. Có hay sử dụng nước hoa ? => từ 3 tháng đổ về thì có haha dạo này tự dưng thích làm điệu kì lạ mắc cỡ đầu tư bao nhiêu tiền vào nước hoa với quần áo mà ko thấy chán mắc cỡ

86. Bạn thấy mình nên học tập gì từ người khác? => chăm chỉ ư ? T.T từ bé đến h chưa bao h bạn chăm chỉ làm việc gì ngoài 2 năm gần đây có mạng thì chăm online T.T

87. Bạn có hay bỏ công việc nửa chừng? => có mắc cỡ vì lười mà haha

88.Nơi nào bạn thik nhất khi đến đó? => Nơi nào có người đẹp mắc cỡ

89.Bạn có thik ở 1 mình? => Lo lắng không Lo lắng ghét lắm Lo lắng thích có một người thật thú vị luôn bên cạnh và nói chuyện với mình kia Yêu * đặc biệt người này phải đẹp nhé mắc cỡ* Cười nghiêng ng

90. Một gia đình như thế nào là hạnh phúc đối với bạn? => một gia đình khá giả hơn 1 chút sẽ hạnh phúc hơn haha bố mẹ lúc khó khổ kiếm tiền cũng về nhà xả stress lên đầu mình là khó chịu lắm cười lớnCười nghiêng ng

91.Bạn hay làm gì khi thấy mình bị áp lực? => nghe nhạc và hát ... có lẽ ^^

92.Có thik thú nhồi bông không ? => ngày bé thì có cười lớn ... giờ vẫn có với những con siêu to cười lớnCười nghiêng ng

93.Thik con ji nhất? => mèo vênh mặt dĩ nhiện Yêu

94.Cái gì bạn không thể làm nhất ? => ngồi làm bài tập ở nhà một mình quá 15' =.=" *từ bé đến giờ chưa bao giờ biết làm bài tập về nhà là gì Cười nghiêng ng*

95.Bạn có thể ăn gì suốt ngày mà ko chán? => thịt bò khô mắc cỡ Yêu

96.Bạn có nghĩ rằng mình có thể tâm sự với 1 đứa con zai hay vì con gái? => ngồi thu âm xong tự nghe là hay nhất haha vừa bí mật vừa được xả bí mật mắc cỡ Cười nghiêng ng

97.Bạn có nghĩ mình là người giỏi giao tiếp ? => Có haha thực tế đã chứng mình luôn là một lãnh đạo lớp tốt và nổi bật ở bất kì tổ chức nào vênh mặt

98.Nếu trúng số độc đắc, bạn sẽ? => đi du học Cười nghiêng ng)))))))))))))))))))))))))))))))

99.Giờ thik cái gì nhất ? => đi du học Cười nghiêng ng)))))))))))))))))))))))))

100. Giờ mún làm gì nhất? => đi du học Cười nghiêng ng))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Hết 100 câu rồi nhé Cười nghiêng ng mỏi tay quá Cười nghiêng ng nghỉ tí xoắn nốt chỗ còn lại Cười nghiêng ng
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by Sấm 6/12/2011, 9:25 pm

Herher whistling, thôi ta đi ngủ đã, mai thi rồi Cười nhe răng
Spoiler:
Sấm
Sấm
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Opera PunBB
Ngày đăng ký : 23/02/2011
Số bài : 1203
CPP : 766

http://www.9xstudio.biz

Bài gửi by Kiến 6/12/2011, 10:28 pm

MarkChan đã viết:44.Tin nhắn mà bạn cảm thấy hay nhất ? => "ukm" haha Cười nghiêng ng))))))))))))
Nãy giờ đọc đi đọc lại cái dòng này vẫn buồn cười hehe
Kiến
Kiến
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 08/05/2009
Số bài : 1101
CPP : 1668
Châm ngôn sống : Vẽ bậy

http://diendan.dust.tv/

Bài gửi by notme 6/12/2011, 10:29 pm

Cho tớ hỏi cậu 3 cậu thôi
1.Có Ảnh Ko?
2.Post lên Cho mọi NGười NGắm (không được post ảnh lừa đúng chất nhé)
3.Thực hiện được đúng 2 câu trên là trả lời xong câu 3 Cười nhe răng
notme
notme
CPModerator
CPModerator

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 16/07/2011
Số bài : 872
CPP : 824
Châm ngôn sống : Nhát gái nó thành bản năng rồi :(

Bài gửi by MarkChan 6/12/2011, 10:54 pm

notme đã viết:Cho tớ hỏi cậu 3 cậu thôi
1.Có Ảnh Ko?
2.Post lên Cho mọi NGười NGắm (không được post ảnh lừa đúng chất nhé)
3.Thực hiện được đúng 2 câu trên là trả lời xong câu 3 Cười nhe răng

Ảnh up ở mấy câu trên rồi còn gì haha anh notme chả chịu đọc gì cả mắc cỡ
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by ligerv 6/12/2011, 11:48 pm

biết đến internet như thế nào và từ khi nào ?

cơ duyên nào mà biết đến Fm ?
Đã từng có bao nhiêu Gf rồi,lúc nhiều nhất là bao nhiêu/h ? nháy mắt
ligerv
ligerv
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 25/04/2010
Số bài : 1296
CPP : 1192
Châm ngôn sống : QLT

http://skin4fm.com

Bài gửi by MarkChan 7/12/2011, 12:16 am

biết đến internet như thế nào và từ khi nào ?=> từ năm em 10 tuổi mắc cỡ nhưng mới 2 năm trở lại đây mới có điều kiện câu chộm wifi tại gia ạ mắc cỡ

cơ duyên nào mà biết đến Fm ? => lên năm cấp 3 muốn nổ 1 tí vênh mặt thể hiện ta đây hơn người nên muốn làm 1 cái forum lớp cho bạn bè lag mắt Cười nghiêng ng

khổ nỗi ko có tiền duy trì nên đành phải search Google từ khóa "làm forum miễn phí' và nhớ là cách đây 1 năm thì cp chưa nổi tiếng như bây h cũng như ít fm việt lắm haha nên kết quả gg cho ra trang đăng kí đầu tiên là mấy cái trang forum free như là forumup.vn, hnsv ... thử mãi chả thấy cái nào hay ho với có đầy đủ chức năng như thế rồi cứ tiếp tục tìm trên gg = cả TA đến cụm từ forum free thì ra forumotion.com ở kết quả thứ 7 thứ 8 gì đó haha
may mắn là hồi đấy chả hiểu sao cái giupdo nó lại ngay dưới forumotion.com luôn thế là biết đến cp ngay luôn haha

Đã từng có bao nhiêu Gf rồi,lúc nhiều nhất là bao nhiêu/h ? => Số em không đào hoa mắc cỡ tính ra cưa mãi mới đổ có đúng 1 hot girl khối 9 cơ mà sau kì thi lên cấp 3 ko gặp nhau không điện thoại thì h cũng chả biết e í ở phương trời nào Mơ từ sau đấy là tịt 8-} chả có ai Cười nghiêng ng
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by Việt 7/12/2011, 8:23 am

trả lời sai yêu cầu đề bài rồi kìa Nghi ngờ
GF là Gay Friends mà chịu
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by MarkChan 7/12/2011, 11:11 am

vk đã viết:trả lời sai yêu cầu đề bài rồi kìa Nghi ngờ
GF là Gay Friends mà chịu
Thế thì trả lời lại vậy mắc cỡ

Đã từng có bao nhiêu Gf rồi,lúc nhiều nhất là bao nhiêu/h ? => Mới có gần đây 1 anh hot boy haha anh í cũng hoạt động ở cp thì phải mắc cỡ tên anh í là vk cười
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by IceFox 7/12/2011, 2:41 pm

* 5 dự án forumotion đang và sẽ làm trong tương lai (trả lời đúng nhé) mắc cỡ
* Cái tên MarkChan với Neko_chan (trong ChinhPhuc) có liên hệ gì với nhau không (bạn bè, ...) mắc cỡ
* Thích trả lời phỏng vấn của ai nhất mắc cỡ
* Nếu anh Vịt K ban nick MarkChan thì làm gì tiếp theo mắc cỡ
* Cho 2 dòng để miêu tả bức ảnh này hehe
[You must be registered and logged in to see this image.]
IceFox
IceFox
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 07/02/2011
Số bài : 1099
CPP : 1323

http://blogger.chinhphuc.info

Bài gửi by MarkChan 7/12/2011, 3:54 pm

Thiên lôi đã viết:* 5 dự án forumotion đang và sẽ làm trong tương lai (trả lời đúng nhé) mắc cỡ => chưa có haha tạm thời chưa có cái chủ đề gì để làm forum mới cả haha
* Cái tên MarkChan với Neko_chan (trong ChinhPhuc) có liên hệ gì với nhau không (bạn bè, ...) mắc cỡ
=> Hình như là không haha chan của Neko là đúng nghĩa tiếng Nhật còn Chan của mình là tên người haha
* Thích trả lời phỏng vấn của ai nhất mắc cỡ => Chính xác ra thì là của chị Choáng haha
cơ mà dài quá đáng Phù...!
* Nếu anh Vịt K ban nick MarkChan thì làm gì tiếp theo mắc cỡ => Clone nick khác tung ảnh vk nu de haha
* Cho 2 dòng để miêu tả bức ảnh này hehe
Gà con MarkChan lên bàn nhậu >:) >
=> Cute và ....
quá cute >"<
MarkChan
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2

Bài gửi by Việt 9/12/2011, 6:27 pm

mới có 4 5 người thôi àh.. thất vọng quá Buồn
1. Đã hôn ai bao giờ chưa?
2. Có ý định lấy vợ/chồng không? Năm bao nhiêu tuổi?
3. Đi ngủ có bao giờ nude không?
4. Điều ám ảnh nhất từ bé đến giờ là gì?
5. Mối tình đầu là ai?
6. Có bao giờ ngắm sao một mình chưa?
7. Có yêu thích sự tĩnh lặng của màn đêm không?
8. Thích vị gì?
9. Tên những con pet ở nhà?
10. Có biết lái xe ôtô không?
11. Có ý định giết một ai chưa?
12. Hình mẫu nào muốn trở thành?
13. Màu đen và màu trắng thích màu nào hơn?
14. Vàng hoe có phải là ngu dốt không?
15. Thích tóc thế nào?
16. Loại nước hoa ưa thích là gì?
17. Thời trang để lại nhiều ấn tượng nhất?
18. Bài nhạc hay nghe gần đây nhất?
19. Kỉ niệm đẹp nhất từ trước đến giờ?
20. Thích ngồi ngắm mưa không?
21. Những lúc buồn hay làm gì?
22. Những lúc vui hay làm gì?
23. Đã từng yêu đơn phương một ai chưa?
24. Số đo 3 vòng?
25. Tự hào điều gì nhất ở bản thân?
26. Ghét điều gì nhất ở bản thân?
27. Món ăn nào cảm thấy khó nuốt nhất?
28. Món ăn nào kết nhất?
29. Dậy thì lúc bao nhiêu tuổi?
30. Đi tắm cởi áo trước hay cởi quần trước?
31. Có bao giờ hành động như một con nít giữa chốn đông người chưa?
32. Có lúc nào khóc trong lớp học chưa?
33. Thầy cô nào ngưỡng mộ nhất?
34. Tác phẩm văn học nào ưa thích nhất?
35. Có thích đọc truyện trinh thám không thế?
36. Thích lái xe hay để người khác chở?
37. Thích màu gì nhất?
38. Loài hoa gì ghét nhất?
39. Có biết Marc Levy là ai không?
40. Ai là người yêu quý nhất trong nhà?
41. 1 nam và 1 nữ đang sắp chết đuối, sẽ cứu ai trước nào?
42. Đã đua xe bao giờ chưa?
43. Trốn nhà đi chơi với bạn bao giờ chưa nhỉ?
44. Lúc này đang nghĩ về ai thế?
45. Đêm dài hơn hay ngày dài hơn?
46. Đất nước nào muốn đến nhất?
47. Nơi nào ở Việt Nam muốn ở suốt đời?
48. Đã bao giờ có ý định tự tử chưa?
49. Có nghĩ rằng tiền bạc là đi đôi với hạnh phúc không?
50. Đêm trung thu có thích rước đèn không?
51. Thích làm gì trong ngày 14/2?
52. Sẽ làm gì nếu có 1 triệu đô?
53. Nếu chỉ còn có thể sống được 1 ngày thì sẽ làm gì?
54. Giữa thương 1 người mà không nói ra được và thương 1 người mà không được đáp lại, điều nào sẽ buồn hơn?
55. Thích ngắm bình minh trên biển không?
56. Giữa tình bạn và tình yêu nếu phải lựa chọn sẽ chọn cái nào?
57. Trước tới giờ làm điều gì cảm thấy hối hận nhất?
58. Nếu bây giờ được 1 điều ước, sẽ ước gì?
59. Thích ngày nào nhất trong năm?
60. Bánh mì và tình yêu, sẽ chọn cái nào?
61. Giả sử có một người chạy đến bên tát cho một phát rõ đau rồi nói: “Anh yêu em!” – em sẽ làm gì? Cười nghiêng ng
62. Có bao giờ nghĩ mình sẽ mang 1 giới tính khác chưa ????
63. Con chó dại là con chó gì?
64. Những lúc vui nghĩ đến ai?
65. Có bao giờ hỗn láo với ba mẹ chưa?
66. Đã từng có bao nhiêu người yêu rồi?
67. Giả sử con vật nuôi thân yêu bị chết, có khóc nhiều không?
68. Có niềm tin vào tình yêu vĩnh cửu không?
69. Con mèo hay con chó trung thành hơn?
70. Việc điên nhất từng làm?
71. Có thích để đầu trọc lóc cho yêu đời không nhỉ?
72. Biết chơi nhạc cụ nào không?
73. Thích nhạc cụ nào nhất thế? Vì sao?
74. Đã từng đoạt huy chương của bất kỳ môn thể thao nào chưa?
75. Vấn đề quan tâm nhất hiện nay?
76. Hay tự dằn vặt mình bằng những chuyện không đâu?
77. Có giỏi trong chuyện an ủi và thấu hiểu bạn bè không?
78. Thế nào là một người bạn tốt?
79. Làm gì khi biết một người bạn tìm cách hãm hại mình? Có buồn không?
80. Nghĩ gì về les or gay?
81. Trứng có trước hay vịt có trước?
82. Thích ma hay những chuyện kỳ dị lạ thường không?
83. Đã bao giờ gặp ma chưa?
84. Món quà quý nhất từ bé đến giờ?
85.Nấu ăn giỏi không!
86. Muốn điều gì nhất ở những người bạn?
87. Có bao giờ đi một mình trong đêm không?
88. Nghĩ gì về việc tai đeo headphone, bước đi một mình trong mưa?
89. Thường tự an ủi bằng cách nào?
90. Điều không bao giờ quên?
91. Có nghĩ rằng mình đẹp không?
92. Quay cóp lần đầu tiên là khi nào thế?
93. Thích hôn không?
94. Hôn lips on lips hay tongue on tongue?
95. Có biết Cô giáo Thảo là gì không?
96. Định nghĩa tình yêu đi nào?
97. Em xấu nhất khi nào?
98. Khi nào thì em thấy mình dễ thương nhất?
99. Điều em muốn làm nhất lúc này?
100. Điều em muốn nói nhất lúc này?
Nguồn: sưu tầm
Việt
Việt
CPYellowMember
CPYellowMember

Chrome PhpBB3

Bài gửi by Cáo Già Đeo Nơ 9/12/2011, 6:46 pm

- Làm thế nào có thể biết được trọng lượng của một chiếc máy bay mà không sử dụng bàn cân?

- Tại sao hầu hết các nắp cống trên đường có hình tròn mà không phải là hình vuông?

- Tại sao khi soi gương, vị trí trái phải đổi chỗ cho nhau mà không phải là trên dưới?

- Mỗi giờ có bao nhiêu lít nước chảy từ sông Mississippi ngang qua New Orleans?

- Tất cả băng trên sân hockey (sân chơi khúc côn cầu) nặng bao nhiêu kg?

- Làm thế nào để chỉ với một nhát cắt thẳng bạn có thể cắt làm hai phần đều nhau một chiếc bánh gatô hình chữ nhật đã bị khoét mất một miếng bên trong cũng hình chữ nhật ở một chỗ bất kỳ với độ lớn bất kỳ và hướng trục bất kỳ?

- Bạn có thể đưa ra mẫu thiết kế như thế nào dành cho phòng tắm của Bill Gates?

- Bạn làm thế nào để có thể tìm thấy cuốn sách mình cần trong một thư viện lớn, nếu tại đây không có hệ thống thư mục, và cũng không được nhờ vào sự hỗ trợ của nhân viên thư viện.

- Chiếc chìa khóa cắm vào ổ khóa cửa xe ôtô nên được quay theo chiều nào khi mở khóa?

- Tại sao trong khách sạn khi bạn mở vòi nước nóng thì nước nóng lập tức chảy ra (trong khi tại các khu nhà ở thì phải chờ một lúc)?

- Kẹo sô cô la viên M&M được sản xuất như thế nào?

- Nếu bạn đang bơi trên thuyền và ném một chiếc valy từ thuyền xuống nước thì mực nước sẽ dâng lên hay hạ xuống?

- Có tất cả bao nhiêu người lên dây đàn dương cầm trên thế giới?

- Có bao nhiêu trạm xăng ở nước Mỹ?

- Giả thiết rằng bạn là một nhân viên thuế vụ. Việc bạn được giao làm đầu tiên - kiểm tra xem một công ty cung cấp dịch vụ trông trẻ có gian lận trong việc đóng thuế không? Bạn sẽ thực hiện công việc này như thế nào?

- Bạn có tám viên bi-a, một trong số chúng bị lỗi khi sản xuất nên nặng hơn những viên còn lại. Làm thế nào để chỉ sau hai lần cân so sánh, không dùng quả cân mà bạn có thể tìm được viên bi-a bị lỗi đó?

- Bạn có 5 lọ thuốc. Trong một lọ, tất cả các viên thuốc đều bị “hỏng”. Chỉ có bằng cách sử dụng bàn cân, bạn mới có thể xác định được đâu là viên thuốc “bình thường”, đâu là viên “hỏng”. Tất cả những viên “bình thường” đều nặng 10 g mỗi viên, trong khi mỗi viên “hỏng”chỉ có trọng lượng 9 g. Làm thế nào sau chỉ một lần cân bạn có thể xác định được đâu là lọ thuốc hỏng?

- Trên một hình tam giác đều ở 3 đỉnh có 3 con kiến. Mỗi con bắt đầu chuyển động thẳng theo một hướng bất kỳ theo cạnh tam giác đến một góc khác. Xác suất của sự việc không có con kiến nào đụng nhau là bao nhiêu?

- Có bốn con chó đứng tại 4 góc của một hình vuông. Mỗi con chó bắt đầu đuổi một con chó khác đứng gần nó theo chiều kim đồng hồ. Những con chó chạy với tốc độ bằng nhau và luôn đổi hướng để nhắm thẳng đến kẻ láng giềng theo chiều kim đồng hồ của mình. Hỏi sau bao nhiêu lâu thì những con chó gặp nhau? Và chúng gặp nhau ở đâu?

- Bạn có b cái hộp và n tờ giấy bạc một đô la. Hãy chia tiền vào các hộp sau đó niêm phong hộp lại. Bạn chia thế nào để không cần mở hộp ra có thể lấy bất kỳ một số tiền nào từ 1 đến n đô la. Hỏi có những giới hạn ràng buộc nào dành cho b và n?

- Bạn có 3 giỏ hoa quả. Giỏ thứ nhất chỉ toàn táo, giỏ thứ hai chỉ toàn cam, giỏ thứ ba lẫn lộn cam và táo. Bạn không nhìn thấy trong mỗi giỏ có loại quả gì. Mỗi giỏ đều có một nhãn hiệu nhưng các nhãn hiệu đều ghi sai. Bạn được phép nhắm mắt thò tay vào một giỏ bất kỳ để lấy ra một quả và mở mắt nhìn quả đó. Làm thế nào có thể xác định được trong mỗi giỏ chứa loại quả nào?

- Tại một làng quê có 50 cặp vợ chồng, các ông chồng đều phản bội vợ. Bất cứ người phụ nữ nào trong làng cũng lập tức biết ngay nếu có ai đó trong số các ông chồng khác vừa phản bội vợ mình (bạn biết đấy, chuyện đồn đại lan đi rất nhanh ở các thị trấn nhỏ), nhưng lại không biết nếu đó là chồng mình (kẻ bị phản bội thường là người cuối cùng biết về nỗi đau khổ của mình). Luật của thành phố buộc người phụ nữ, nếu có bằng chứng về sự phản bội của chồng, phải giết anh ta ngay trong ngày hôm đó. Không ai có thể trái lệnh này. Một lần, có nữ hoàng vốn nổi tiếng là người không bao giờ phán đoán sai, đến thăm làng này. Bà thông báo với dân chúng rằng, ít nhất có một người đàn ông của thành phố đã phản bội vợ. Hỏi chuyện gì sẽ xảy ra?

Nguồn : Microsoft
Cáo Già Đeo Nơ
Cáo Già Đeo Nơ
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 18/02/2011
Số bài : 1266
CPP : 263
Châm ngôn sống : Hãy Sống ! Để Được Chết Một Lần.

http://google.com.vn

Bài gửi by Cáo Già Đeo Nơ 9/12/2011, 6:52 pm

Cho thêm ít nữa nà
1.Tên:

2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai không?

3. Bạn có anh chị em không (kể ra)?

4. Lần cuối bạn khóc là khi nào?

5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không?

6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất?

7. Thói quen xấu của bạn?

8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì?

9. Hì hì, bạn có phải là một người ưa mạo hiểm không?

10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không?

11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không?

12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì?

13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất?

14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào?

15. Con số ưa thích?

16. Tháng ưa thích?

17. Món ăn ưa thích?

18. hehehe, bạn có biệt danh nào ngoài đời hay không?

19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì?

20. Bạn có thể mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng không?

21. Bạn có thích chữ viết của bạn không?

22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không?

23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại đến lúc này là ai? Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất?

24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào?

25. Bạn có bao giờ ước không?

26. Bạn có thích ngắm sao không?

27. Khi tức giận, bạn làm gì?

28. Bạn có khỏe mạnh không?

29. Nếu có thể trở thành một người khác, bạn sẽ trở thành ai?

30. Loại kem ưa thích bạn hay ăn?

31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn?

32. Bài hát bạn hay nghe gần đây nhất là gì?

33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn?

34. Thể loại phim ưa thích?

35. Mùa ưa thích của bạn?

36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất?

37. Bạn có phải là người lãng mạn và kiên nhẫn không?

38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất?

39. Sau này, có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ?

40. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì?

41. Từ phát âm khó khăn nhất của bạn là từ gì?

42. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ?

43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không?

44. Bạn có thích đọc sách không? Tác phầm ưa thích của bạn ? Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất?

45. Bạn có yêu trẻ con không?

46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất? Vì sao vậy?

47. Màu mắt ưa thích?

48. Bạn có thích nổi tiếng?

49. Bạn có thường đi mua sắm không?

50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này?

51. Bạn có hạnh phúc không?

52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất?

53. Tiền bạc có quan trọng không?

54. Loại xe ưa thích của bạn?

55. Phòng riêng của bạn như thế nào?

56. Bạn có sưu tập cái gì không?

57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một, hai người thân cận?

58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn?

59. Bạn ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì?

60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không?

61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không?

62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn?

63. Theo bạn, tình yêu là gì?

64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày?

65. Bạn có hay tha thứ không?

67. Có khối lớp nào theo bạn là vô ích không?

68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn? Vì sao?

69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ?

70. Bạn có thích chơi game? Game ưa thích của bạn? Bạn thường chơi ở đâu?

71. Bạn có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không?

72. Bộ manga mà bạn cho là nhảm nhí và phí tiền nhất?

73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không?

74. Bạn có thích nhảy nhót không?

75. Bài hát mà bạn thích nhất?

76. Thần tượng của bạn là?

77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không?

78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn?

79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém?

80. Tính cách nổi bật của bạn?

81. Bạn tin vào số mệnh chứ?

82. Bạn sợ gì nhất?

83. Các loại giày bạn đi?

84. Bạn có đeo gì trên tay? Chân? Cổ không?

85. Noel vừa rồi của bạn ra sao?

86. Có điều gì là mãi mãi không bạn?

87. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái?

88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn?

89. Bạn nghĩ gì về cuộc sống độc thân?
.

90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái?

91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem?

92. Bạn có hay xem TV không? Chương trình?

93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình?

94. Bạn thường dậy vào lúc?

95. Bạn có hay soi gương không?

96. Bạn có nhớ những người bạn thuở mẫu giáo hay cấp 1 không?

98. Bạn có hay viết nhật kí không?

99. Bây giờ bạn đã biết mình là ai chưa?

100. Bạn có yêu người hỏi bạn 99 câu trên không hehe

Cáo Già Đeo Nơ
Cáo Già Đeo Nơ
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 18/02/2011
Số bài : 1266
CPP : 263
Châm ngôn sống : Hãy Sống ! Để Được Chết Một Lần.

http://google.com.vn

Bài gửi by Sấm 9/12/2011, 7:38 pm

Thế Cóa píc hơm rạ nháy mắt, choa a xem phát yk nhoaz. kaka Cười nghiêng ngcười lớn. Bữa này nhiễm ngôn ngữ Teen cười lớnCười nghiêng ng
Sấm
Sấm
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Opera PunBB
Ngày đăng ký : 23/02/2011
Số bài : 1203
CPP : 766

http://www.9xstudio.biz

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics