CHINH PHỤC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng nhập

Ghi nhớ
Latest topics
» Tôi sẽ đỗ đại học!
by nightWalker 9/2/2024, 7:00 pm

» Kỷ niệm xưa của chúng ta
by nightWalker 9/2/2024, 6:49 pm

» Bị lệch khung cần người giúp đỡ
by webhuy28 7/10/2021, 10:34 pm

» [HỎI ĐÁP] Danh sách bạn bè không thể hiển thị
by anhdaodaica1 2/10/2021, 10:04 pm

» [HỎI ĐÁP] Thông tin tài khoản không thể lưu thay đổi
by anhdaodaica1 2/10/2021, 6:05 am

» Phim bố già full
by huy.pc52 24/8/2021, 12:20 am

» Xin code Box HTML cho Forumvi
by Larva 1/7/2021, 12:57 pm

» Hello Anh Em Chinh phục
by HoàngTửNaivip5p 28/5/2021, 5:03 am

» Trang chủ tin tức cập nhật HOT 2016
by kenbi05 1/1/2020, 11:02 pm

» Không Dang9 bài viết = hình ảnh được
by huy.pc52 30/11/2019, 10:52 am

» CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ TRÀNG ĐẦY HẠNH PHÚC
by sps.kủn 12/2/2019, 1:16 pm

» Skin CNTT-K3 2015 (Full Mod)[✔]
by kenbi05 6/7/2018, 12:30 am

» baivong, handsome,....
by sps.kủn 29/6/2018, 1:54 pm

» [SHARE] SKIN ĐHFM.V7 @PUNBB
by tonyhoaivu 2/5/2018, 2:37 pm

» Share Skin Xanh Dương Cùi Bắp
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:57 pm

» Xin Skin http://v1.hotrofm.net/
by tonyhoaivu 28/4/2018, 5:45 pm

» Xin Skin Rao Vặt
by tonyhoaivu 15/4/2018, 12:07 pm

» Làm Sao Để Xóa Khung Này
by tonyhoaivu 14/4/2018, 7:18 pm

» [Lập nhóm]Lập nhóm fm
by vietkanpy 31/3/2018, 11:53 am

» [Help] về server úp ảnh của phutu [✔]
by baivong 17/3/2018, 10:18 pm

» Đừng khóc cho “tôi – Chinh Phục!”…
by AnHung 27/2/2018, 5:33 pm

» [Share] Skin Diendandaihoc.com [ Punbb ] [✔]
by Lu Mờ 13/2/2018, 7:28 pm

» Mời mấy thím vào groups Forumotion Việt Nam.
by dang02315 13/2/2018, 12:40 am

» Có thể làm các kiểu giao diện được không?
by Lu Mờ 9/2/2018, 3:40 pm

» ltns chinhphuc.info
by Shinichi Kudo 27/1/2018, 2:27 am

Top posting users this week
No user

Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion

MrOld
handsomevip007
yemine
nguyenducbachy
abc
trantrongtinh
quangtrung_it
phucpho12a
baivong
13 posters

Go down

Ý kiến của bạn về việc vi phạm bản quyền trong forumotion?

Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_lcap74%Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_rcap 74% 
[ 28 ]
Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_lcap13%Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_rcap 13% 
[ 5 ]
Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_lcap13%Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Vote_rcap 13% 
[ 5 ]

Tổng số bầu chọn : 38

Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Empty Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion

Bài gửi by baivong 14/3/2012, 8:27 pm

Tục ngữ có câu "Một cây làm chẳng nên non"
Có thể một mình bạn không tác động được đến kẻ đã vi phạm bản quyền của mình
... nhưng FMvi và nhiều admin tích cực tại đây sẽ cùng bạn trừng phạt kẻ cố chấp ấy!
Bạn có tin việc này sẽ thành công? riêng mình tin tưởng vào điều này. Trước kia, việc bản quyền tại Việt Nam không được coi trọng nên việc tôn trong bản quyền không được quan tâm đúng mức, thậm chí một số người xem việc copy một bài viết trên web là bình thường (vì họ nghĩ rằng đằng nào nó cũng công bố cho tất cả).

Tuy nhiên hiện nay, các admin forumotion đa phần đều có ý thức tốt về việc này, Nhiều forum hỗ trợ lớn như chinhphuc, 4allvn đều đề cao vấn đề bản quyền, chỉ còn một con số nhỏ nhoi vi phạm, cần được nhắc nhở, phổ biến ý thức tôn trọng bản quyền tác giả, không chỉ ở các mods cho forum, mà còn ở các bài viết sao chép.

Hơn nữa, hiện nay do dự luật SOPA và PIPA nên help forumotion rât coi trọng việc vi phạm bản quyền, chỉ cần trong tin report chính xác, đầy đủ họ sẽ không chậm trễ xóa bỏ các forum này.

Hãy tôn trọng người khác nếu muốn được tôn trọng.
Hãy giúp đỡ mọi người nếu muốn nhận sự giúp đỡ.

Xem chi tiết: [You must be registered and logged in to see this link.]
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 02/04/2010
Số bài : 3114
CPP : 1212
Châm ngôn sống : Sống để được chết một lần.

http://devs.forumvi.com

Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Empty Re: Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion

Bài gửi by phucpho12a 14/3/2012, 8:59 pm

Đồng ý hai tay.Công việc bây giờ là phải làm sao để chống lại vệc này?
phucpho12a
phucpho12a
CPMember
CPMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 19/07/2010
Số bài : 93
CPP : 198
Châm ngôn sống : Đã xóa - BQT

http://top123.a4vn.com/

Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion Empty Re: Chung tay chống lại việc vi phạm bản quyền trong forumotion

Bài gửi by baivong 14/3/2012, 9:06 pm

Quan trọng là phổ biến ý thức thôi, report là biện pháp cuối cùng. Vui
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision

Bài gửi by quangtrung_it 15/3/2012, 7:16 am

mình đồng ý ! mình tôn trọng mọi người thì mọi người sẽ tôn trọng mình
quangtrung_it
quangtrung_it
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 08/09/2010
Số bài : 553
CPP : 479
Châm ngôn sống : Oº°‘¨ Tuyển BQT cho Miền ký ức Forum's ! Đang cần gấp !¨‘°ºO

http://www.benxua.net

Bài gửi by trantrongtinh 16/3/2012, 11:07 am

Theo mình nghĩ , còn phải tuỳ thuộc vào ở các " tác giả " chuyên coppy hay photo nửa ! nhưng mình tin sẽ thành công ở nhiều ruum nửa trong time tới ......
Chúc tất cả các ADM ( có tui nửa á ) trên group FM cùng các mem một ngày mới vui vẻ hp và an lành ! Trần trọng tính thân .. Vui
trantrongtinh
trantrongtinh
CPMember
CPMember

Firefox PhpBB3
Ngày đăng ký : 29/04/2011
Số bài : 46
CPP : 15
Châm ngôn sống : chia sẽ và đam mê ......

http://thegioigiaitri.wow3.info/

Bài gửi by abc 16/3/2012, 5:17 pm

Nói thật, chuyện này thật sự chẳng bao giờ thành công cả bạn à.

Theo ý kiến cá nhân mình thôi, nên bạn đừng công kích nhau làm gì nhé. Vì theo như mình thấy, bạn cũng chưa hiểu hết dự luật SOPA là gì nữa kìa bạn à. Bạn có biết, chỉ 1 bức ảnh bạn sử dụng, nếu chưa được sự cho phép của tác giả hoặc chủ nhân bức ảnh, thì bạn cũng chính là 1 người đang vi phạm dự luật SOPA đấy. Ngay cả cha đẻ của dự luật SOPA còn vi phạm chính dự luật của mình đặt ra, bằng chứng là ông ta sử dụng ảnh số làm ảnh nền cho trang blog của mình, việc này đã bị cộng đồng mạng cười chê khá nhiều.

Riêng ý kiến về bảo vệ bản quyền forumotion, đây là một sân chơi và chia sẻ. Nếu chia sẻ thì không nên giấu diếm làm gì nữa bạn à. Và một khi chia sẻ, bạn phải chấp nhận chuyện người ta sử dụng những gì bạn chia sẻ. Đấy chỉ là vấn đề ý thức của một cá nhân khi sử dụng, họ có để lại bản quyền hay không thôi. Nên bạn không thể xem đó là việc xâm phạm bản quyền forumotion được. Thậm chí chẳng có chứng nhận gì là bản quyền cả bạn à, cho dù đó là code của bạn viết, cũng không hẳn 100% code là của bạn.

Thêm góp ý cuối, những gì forum của bạn đang làm chỉ thể hiện sự ích kỷ và khoe khoang trong giới forumotion mà thôi. Có thể bạn sẽ giận khi nghe nhận xét này, nhưng mình là người thẳng thắn, nhưng có thể bạn sẽ nghĩ lại về chiến lược hoạt động forum của bạn. Sống là chia sẻ bạn à. Danh tiếng, danh vọng, tài năng rồi cũng sẽ phai thôi. Quan trọng là chia sẻ cho nhau được vui, gắn kết forumotion Việt!

Cảm ơn!
abc
CPMember
CPMember

No choice Ngày đăng ký : 01/02/2010
Số bài : 4
CPP : 10
Châm ngôn sống : abc...là bảng chữ cái latin

Bài gửi by nguyenducbachy 16/3/2012, 5:29 pm

abc đã viết:Nói thật, chuyện này thật sự chẳng bao giờ thành công cả bạn à.

Theo ý kiến cá nhân mình thôi, nên bạn đừng công kích nhau làm gì nhé. Vì theo như mình thấy, bạn cũng chưa hiểu hết dự luật SOPA là gì nữa kìa bạn à. Bạn có biết, chỉ 1 bức ảnh bạn sử dụng, nếu chưa được sự cho phép của tác giả hoặc chủ nhân bức ảnh, thì bạn cũng chính là 1 người đang vi phạm dự luật SOPA đấy. Ngay cả cha đẻ của dự luật SOPA còn vi phạm chính dự luật của mình đặt ra, bằng chứng là ông ta sử dụng ảnh số làm ảnh nền cho trang blog của mình, việc này đã bị cộng đồng mạng cười chê khá nhiều.

Riêng ý kiến về bảo vệ bản quyền forumotion, đây là một sân chơi và chia sẻ. Nếu chia sẻ thì không nên giấu diếm làm gì nữa bạn à. Và một khi chia sẻ, bạn phải chấp nhận chuyện người ta sử dụng những gì bạn chia sẻ. Đấy chỉ là vấn đề ý thức của một cá nhân khi sử dụng, họ có để lại bản quyền hay không thôi. Nên bạn không thể xem đó là việc xâm phạm bản quyền forumotion được. Thậm chí chẳng có chứng nhận gì là bản quyền cả bạn à, cho dù đó là code của bạn viết, cũng không hẳn 100% code là của bạn.

Thêm góp ý cuối, những gì forum của bạn đang làm chỉ thể hiện sự ích kỷ và khoe khoang trong giới forumotion mà thôi. Có thể bạn sẽ giận khi nghe nhận xét này, nhưng mình là người thẳng thắn, nhưng có thể bạn sẽ nghĩ lại về chiến lược hoạt động forum của bạn. Sống là chia sẻ bạn à. Danh tiếng, danh vọng, tài năng rồi cũng sẽ phai thôi. Quan trọng là chia sẻ cho nhau được vui, gắn kết forumotion Việt!

Cảm ơn!
bác này tạo id clone à?? chắc chắn lun vì sợ sau khi post bài này bác bị tẩy chay.
Thực sự khi đọc ý kiến của chủ thớt thì mình đồng ý 2 tay ngay. Nhưng thấy những bài reply như bài này thì mình lại nghĩ khác.
Tự nhiên mình nhìn bên trái thấy mấy cái icon smile của Cp á, cái đó là của yahoo và zing nhỉ?? không biết ChinhPhuc đã xin phép 2 công ty này chưa nữa. hehe có j xin lỗi EA nhé!!
Hì, mình đảm bảo rằng tất cả các diễn đàn của Fm đều vi phạm bản quyền tác giả thôi! Mình xin lỗi khi lỡ xúc pạm ai nhá!!
nguyenducbachy
nguyenducbachy
CPMember
CPMember

Chrome PhpBB3
Ngày đăng ký : 20/10/2011
Số bài : 144
CPP : 11

http://nhomai9xhy.forumvi.com

Bài gửi by yemine 16/3/2012, 5:35 pm

Mình vote ủng hộ, tuy nhiên sự thật mà nói việc vi phạm bản quyền là chuyện hiển nhiên ở đâu cũng có, máy tính mình cài cũng khối phần mềm ***** ấy chứ Cười nhe răng
yemine
yemine
CPMember
CPMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 13/12/2010
Số bài : 12
CPP : 7

http://hongda.us

Bài gửi by abc 16/3/2012, 5:44 pm

nguyenducbachy đã viết:
bác này tạo id clone à?? chắc chắn lun vì sợ sau khi post bài này bác bị tẩy chay.
Thực sự khi đọc ý kiến của chủ thớt thì mình đồng ý 2 tay ngay. Nhưng thấy những bài reply như bài này thì mình lại nghĩ khác.
Tự nhiên mình nhìn bên trái thấy mấy cái icon smile của Cp á, cái đó là của yahoo và zing nhỉ?? không biết ChinhPhuc đã xin phép 2 công ty này chưa nữa. hehe có j xin lỗi EA nhé!!
Hì, mình đảm bảo rằng tất cả các diễn đàn của Fm đều vi phạm bản quyền tác giả thôi! Mình xin lỗi khi lỡ xúc pạm ai nhá!!

Mình là thành viên Exterminator của ChinhPhuc đây, mình chẳng việc gì phải sợ mà clone nick cả. Chẳng qua mình không muốn xuất hiện với nick Ex cũ thôi bạn à. Ai tẩy chay khi mình nói đúng sự thật chứ? Chẳng lẽ phải nói dối suốt đời để mình được mọi người chấp nhận à?
abc
CPMember
CPMember

Bài gửi by handsomevip007 16/3/2012, 5:46 pm

Các bạn có biết những trang bán ảnh không? Những ảnh ở đấy toàn là những tác phẩm đẹp, chất lượng. Tất nhiên bạn khó có thể nào xài được những bức ảnh này vì nó đều được đánh dấu bản quyền cả và không dễ gì dùng pts xóa được. Tất nhiên cái gì cũng phải có cái giá của nó. Yahoo không tố cáo người dùng sử dụng cái emo của yahoo vì một lý do chủ quan hay khách quan nào thì đó là việc của yahoo. Tác giả đã không lên tiếng thì thôi. Còn đằng này FMvi đã lên tiếng nhắc nhở những bạn vi phạm bản quyền mà các bạn vẫn cố ý thì điều này còn trách ai được. Bạn muốn xài đồ miễn phí thì bạn chọn FM là đúng rồi vì FM chẳng cũng cấp nhiều Mod như các mã nguồn khác. Nhưng FMvi đã chia sẻ cho bạn rất nhiều những cái mà FM trước đây và cho đến bây giờ vẫn không làm được. Nếu bạn phủ nhận điều đó thì bạn đừng sử dụng nữa! Bạn rip code của FMvi mà bạn còn nói ngang kiểu đó thì khác nào là vừa ăn cướp vừa la làng! Bạn muốn làm gì thì bạn làm nhưng rồi sẽ có một ngày những điều bạn làm sẽ vô nghĩa với bạn. Bạn rip rồi chia sẻ, người khác chia sẻ code bạn rip, dùng code bạn rip mà cũng lờ bạn đi thôi. Nhưng người chịu tai tiếng là bạn chứ không phải những người sử dụng. Bạn nghĩ đó là hào hiệp ư! Đi ăn cướp rồi chia cho người khác để rồi người bị bắt là bạn. Hãy nghĩ sâu hơn và thực tế hơn!

Điều cuối cùng mình muốn nhấn mạnh lại rằng cái gì cũng có cái giá của nó.
handsomevip007
handsomevip007
CPAdministrator
CPAdministrator

Opera Invision
Ngày đăng ký : 22/12/2010
Số bài : 6406
CPP : 11255
Châm ngôn sống : Tuổi trẻ sẽ dừng lại nhưng sáng tạo là mãi mãi ...

http://a14toiyeu.forumvi.net/

Bài gửi by abc 16/3/2012, 5:49 pm

Mình chả ăn cắp cái gì của FMvi cả, bạn ăn nói cho cẩn thận nhé. Đừng nhận lầm mình với ai đấy. Mình là Ex, bỏ ChinhPhuc lâu rồi, ghé qua thấy bài viết này, vào đóng góp ý kiến và nhận xét cá nhân thôi, nói lại nha bạn.

Còn bạn nói cái gì cũng có giá của nó, thì bạn hãy tự kiểm lại những gì đang có trong máy của bạn nhé. Và đừng có nói với mọi người là máy của bạn 100% bạn quyền mua từ chính hãng nhé. Còn Yahoo hay ai đó không kiện được, vì đó chỉ là những cá nhân riêng lẽ, không phải 1 tập đoàn lớn gì, nên việc kiện tụng sẽ vô nghĩa. Bạn hãy thử hỏi, tại sao Skype, Facebook, Twitter,... tại sao không sử dụng 1 bộ smile của Yahoo hoặc ngược lại? Hoặc những thứ khác của nhau? Vì họ sẽ bị kiện sạt nghiệp bạn à.

Còn nói muốn kiện cá nhân, thì Mỹ sẽ phải bắt giam 99% dân Việt Nam sử dụng máy vi tính bạn à.
abc
CPMember
CPMember

Bài gửi by handsomevip007 16/3/2012, 5:53 pm

abc đã viết:Mình chả ăn cắp cái gì của FMvi cả, bạn ăn nói cho cẩn thận nhé. Đừng nhận lầm mình với ai đấy. Mình là Ex, bỏ ChinhPhuc lâu rồi, ghé qua thấy bài viết này, vào đóng góp ý kiến và nhận xét cá nhân thôi, nói lại nha bạn.
Xin lỗi, mình không nói bạn. Mình nói chung những người vi phạm thôi. Mình dùng từ Các bạn rõ ràng mà!
handsomevip007
handsomevip007
CPAdministrator
CPAdministrator

Opera Invision
Ngày đăng ký : 22/12/2010
Số bài : 6406
CPP : 11255
Châm ngôn sống : Tuổi trẻ sẽ dừng lại nhưng sáng tạo là mãi mãi ...

http://a14toiyeu.forumvi.net/

Bài gửi by baivong 16/3/2012, 6:31 pm

yemine đã viết:Mình vote ủng hộ, tuy nhiên sự thật mà nói việc vi phạm bản quyền là chuyện hiển nhiên ở đâu cũng có, máy tính mình cài cũng khối phần mềm ***** ấy chứ Cười nhe răng
Vi phạm bản quyền, đã và đang diễn ra, những đâu phải vì thế mà người ta buông xuôi, những công ty bị hack, bị ***** họ vẫn tìm cách chống lại. Một người nhỏ lẻ, ở quốc gia khác thì họ không làm gì được, nhưng nếu một công ty dùng thì chắc chắn sẽ không còn là điều hiển nhiên nữa.

@Ex: Như mình đã nói, rất nhiều người đã công khai qua yahoo mình đã rip code trên FMvi, nhưng họ chỉ tìm hiểu, khi họ không dùng nó để phá hoại FMvi thì mình không ý kiến gì cả.
Những gì mình làm thì rất nhiều người có quyền nói chỉ là code đơn giản nhưng đừng phủ nhận như kiểu nó vô giá trị như thế!
Bạn viết rất nhiều phần mềm rồi, với bạn những gì mình làm ko là gì cả, tuy nhiên với những người đã tài giỏi hơn bạn thì cũng tương tự thôi. Những gì mình chia sẽ và mình không chia sẽ là khác nhau chứ.

baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision

Bài gửi by quangtrung_it 17/3/2012, 12:15 pm

vấn đề này bây giờ hot rồi đây !
quangtrung_it
quangtrung_it
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 08/09/2010
Số bài : 553
CPP : 479
Châm ngôn sống : Oº°‘¨ Tuyển BQT cho Miền ký ức Forum's ! Đang cần gấp !¨‘°ºO

http://www.benxua.net

Bài gửi by MrOld 17/3/2012, 3:02 pm

Việc để cái tên tác giả với source mà sao khó khăn thế nhỉ. nhíu mày
MrOld
MrOld
CPMember
CPMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 12/12/2010
Số bài : 14
CPP : 11

Bài gửi by nightWalker 10/12/2012, 7:07 pm

Mỗi người đều có ý kiến riêng... Tranh cãi tới cùng thì cũng vậy thôi... Thiết nghĩ chúng ta nên ngồi lại và soạn thảo ra 1 công ước, gọi như là "Công ước về vi phạm bản quyền Forumotion"... Đề ra các mức độ vi phạm nặng nhẹ để cùng nhau chống lại... Đầu tiên là ChinhPhuc, nếu số phiếu thuận nhiều hơn phiếu chống thì mong anh Ea ký kết tham gia công ước. Nếu phát hiện thì báo và biện pháp trừng phạt là ngừng tất cả các hoạt động liên quan đến forum đó như hỗ trợ, viết bài, làm thành viên,...Tóm lại, để thức hiện thì phải "ba cây chụm lại", đằng này chưa hành động gì mà đã quay ra đấu đá nhau thì liệu cái chuyện này đi tới đâu???.
nightWalker
nightWalker
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 14/04/2011
Số bài : 2109
CPP : 194
Châm ngôn sống : ;))

http://diendan.chinhphuc.info/

Bài gửi by baivong 10/12/2012, 8:36 pm

Ai đào mộ vậy.
Mình nản vụ này lâu rồi, fmvi mà mình mong muốn chỉ còn là dĩ vãng trên danh nghĩa của cái tên miền thôi. Khi nó hết hạn thì danh nghĩa này cũng chấm dứt, mình ko muốn duy trì nó nữa.
Khi mình bắt đầu vụ bản quyền này, những người lúc đó chuyên rip rất ư là chống đối, họ tự hack não để đưa lý lẽ của riêng họ. Bây giờ, họ có thể viết được cái gì đấy rồi thì cái dòng copyright lại là vật bất ly thân.
Vụ này cho nó chìm đi.
.
.
.
Up =]]
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision

Bài gửi by campha@64 11/12/2012, 10:11 am

Phải Ủng hộ, chống lại vi phạm bản quyền!!!
campha@64
campha@64
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 09/08/2012
Số bài : 572
CPP : 147
Châm ngôn sống : Sức mạnh là nguồn năng lượng trong ta...

http://conan.forum7.net

Bài gửi by Ocean Sapphire 11/12/2012, 10:30 am

đừng đào mộ nữa, chuyện này đã lặn rồi, vấn đề này cũng đã đi vào dĩ vãng, vậy thì lên đây nói tiếng ủng hộ làm gì hả campha
Ocean Sapphire
Ocean Sapphire
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PunBB
Ngày đăng ký : 21/05/2012
Số bài : 1084
CPP : 1933
Châm ngôn sống : ba chấm

http://fanrubydevil.forumvi.com

Bài gửi by campha@64 11/12/2012, 10:32 am

ủa, thế hử...vậy thôi!
campha@64
campha@64
CPPurpleMember
CPPurpleMember

Chrome PhpBB2
Ngày đăng ký : 09/08/2012
Số bài : 572
CPP : 147
Châm ngôn sống : Sức mạnh là nguồn năng lượng trong ta...

http://conan.forum7.net

Bài gửi by nightWalker 11/12/2012, 6:54 pm

Mình còn vi phạm bản quyền mà dám đứng chê bai kẻ khác...Cái này là dốt hay là cốt chỉ muốn ra oai kiêu
p.s: Nhớ bác nào đào lên để mình vào còm mên...Sao bây giờ mất tiu ồi sợ.Làm mang tiếng đào mộ nữa...Nếu kết thúc thì mod close giùm tớ...Chán, ủng hộ cái ny... nhíu mày
nightWalker
nightWalker
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox PunBB
Ngày đăng ký : 14/04/2011
Số bài : 2109
CPP : 194
Châm ngôn sống : ;))

http://diendan.chinhphuc.info/

Bài gửi by baivong 11/12/2012, 9:14 pm

Nếu trong quá khứ bạn đã từng trộm của ai đó, bây giờ bạn bị ai trộm, hoặc thấy người khác bị trộm thì bạn sẽ xem đó là điều hiển nhiên đúng không nhỉ?
Ai cũng sẽ trưởng thành và thay đổi thôi, tốt hơn nên dừng ở đây.
baivong
baivong
CPYellowMember
CPYellowMember

Firefox Invision

Bài gửi by Eagle8x 11/12/2012, 9:33 pm

Mình thì mình rất thích ý tưởng này của bv và quyết làm cho băng được, chỉ là chưa phải lúc này thôi.
Eagle8x
CPAdministrator
CPAdministrator

Firefox Invision
Ngày đăng ký : 14/08/2010
Số bài : 1749
CPP : 3362
Châm ngôn sống : :D

http://diendan.chinhphuc.info

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics